Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 36
    Like
    0
    Mình thấy bên Sư Vạn Hạnh có trung tâm IEG Vietnam day cũng hay đó. Thời gian được học với người bản xứ nhiều hơn các trung tâm khác mà học phí lại rẻ, phù hợp cho sinh viên hay những người mới đi làm! Mình học rồi cũng thấy ok, các bạn cứ tham khảo thử xem.

Like
    0
    Tớ thấy IEG học tốt lắm..lại rất hay quan tâm học viên...học viên mà vắng quá 2 buổi là lại điện thoại hỏi thăm à...Mà địa chỉ cũng ngay ở trung tâm nên tiện cho các bạn sinh viên hay đi làm..Địa chỉ 503 Sư Vạn Hạnh nha...

Like
    0
    Hồi đó mình cũng tìm trường để học giống bạn này nè, tìm hiểu thử bên IEG thấy bề ngoài tuy nhỏ nhưng vào học ròi lại thấy có chất lượng thật sự. Tuy nhiên , để việc học tiếng Anh được cải thiện 1 cách hiệu quả nhất thì bạn nên tự học thêm ở nhà nữa nhé; cố gắng mỗi ngày tập thói quen đọc và nghe 10’ tiếng Anh từ các đài hoặc kênh tiếng Anh; đảm bảo trong khoãng thời gian ngắn là khả năng listening của bạn sẽ tăng đáng kể. Còn phần speaking thì vào lớp học bên IEG sẽ được giáo viên hỗ trợ nhiệt tình, hướng dẫn và sửa cách phát âm cho mình luôn. Học cái gì thì cũng cần có sự kiên trì hết. Chúc bạn thành công.

Like
    2
    mà nên thi toeic hay thi ielts??? vì thi ielts là để đi lấy visa xin nc ngoài

Like
    0
    Theo như mình và mấy đưa bạn học và cảm nhận thì trung tâm IEG bên 503 Sư Vạn Hạnh này cũng khá ok mà. Đội ngũ giảng viên, cơ sở vật chất, chất lượng dịch vụ đều thấy được. Mà thích nhất là giá cả lại bình dân hơn mấy cái trung tâm trên nhiều nữa.

Like
    68
    Tiếng anh là bạn phải sử dụng thường xuyên mới ăn thua được

Like
    0
    Nếu bạn muốn học anh văn giao tiếp bạn có thể ghé qua trung tâm IEG (quận 10), bên đó mình cũng đã từng học, mình thấy giáo viên khá năng động, giáo viên nước ngoài vui vẻ cộng với rất nhiệt tình, hơn nữa còn thân thiện, vì thế bạn rất dễ dàng hỏi bài hoặc xin ý kiến về phương pháp luyện tập ở nhà và có thể trao đổi về một đề tài nào đó mà bạn chưa rõ lắm. Bạn ghé qua đó hỏi thêm thông tin nha!

Like
    0
    Bạn qua thử bên TT IEG xem, mình thấy bên này cũng khá ok. Mà bạn phải làm bài test trước khi vô học đó. Mình thấy lớp học khá là vui nhộn, tạo môi trường học thoải mái dễ tiếp thu bài hơn. Bạn có thể đến trực tiếp trung tâm để tìm hiểu thêm nha.! Chúc bạn học tốt nhé.

Like
    0
    ở tp Hồ Chí Minh thì nên học ở trung tâm IEG, trường này đào tạo rất bài bản và nói chung học phí cũng vừa với túi tiền của phụ huynh

Like
    13
    Giao tiếp mà bạn theo học ở ILI thì không gì bằng,,

Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết