Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 14 / 14
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi hotigi View Post
    nếu bạn chỉ bỏ tiền ra và mướn nhận viên nữa thì mình nghĩ không đủ đâu, về tiềm lực tài chính cũng không đủ cạnh tranh đâu, ngành này thì là đại gia không
    Vậy theo bạn muốn đầu tư vô đây cần khoảng bao nhiêu vốn? Mình thấy mấy trang này xây dựng dễ mà bạn. Người ta cũng mở nhiều lắm đó.
    Thanks

Like
    3
    Quote Được gửi bởi Anh Phi View Post
    Vậy theo bạn muốn đầu tư vô đây cần khoảng bao nhiêu vốn? Mình thấy mấy trang này xây dựng dễ mà bạn. Người ta cũng mở nhiều lắm đó.
    Thanks
    Mở thì dễ. Kiếm được tiền từ nó mói khó!

Like
    20
    1. Sản phẩm tới khách hàng: Tôi có thể xây được nhà, tôi sẽ xây một cái nhà sau đó tìm người mua để bán.

2. Khách hàng tới sản phẩm: Có một khách hàng đang cần mua một căn nhà mái bằng nhỏ, tôi sẽ xây ngôi nhà giống như họ muốn và bán cho họ.

Nếu đi theo cách 1 từ Sản phẩm tới khách hàng sẽ rất khó và nhiều rủi ro vì chưa biết nhu cấu, yêu cầu về sản phẩm của khách hàng ra sao cái nhà mà mình xây ra chưa chắc đã đáp ứng được yêu cầu của người mua.

Hiện tại, chủ thớt đang muốn làm 1 trang BĐS nhưng lại chưa xác định được nhu cầu của khách hàng nên sẽ rất khó làm và rủi ro. Nên chọn theo cách 2, xác định và bắt đầu từ một vấn đề, nhu cầu đã có sẵn rồi tìm cách giải quyết hoặc cung cấp thì sẽ dễ và ít rủi ro hơn.
    Business has no emotions, no heart.

Like
    3
    Tốt nhát là bạn làm site BDS trên mobile. Nếu cần thì bên mình sẽ làm cho bạn, inbox cho mình nếu cần.

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết