Trang 9 / 9 FirstFirst ... 46789
Hiển thị kết quả từ 81 đến 88 / 88
    Like
    0
    Bạn tham khảo bên IEG đó, thấy học ở đấy cũng vui mà có hiệu quả. Giáo viên thì vui tinh, thân thiện nữa . Họ dạy rất có tâm huyết và nhiệt tình, chuyên môn sư phạm cao nữa nhé.   Mình cũng được người bạn học rồi giói thiệu lại đó, giờ đi học rồi cũng thấy khá thú vị, khỏi phải cúp tiết đi chơi như trước nữa. Lol

Like
    0
    Mình đang học ở trung tâm IEG! Học phí thấy cũng phù hợp với sinh viên, lớp học không quá đông nên cũng được quan tâm hơn, trong giờ học mình thấy ai cũng năng nổ nên thik đi học lắm, môi trường giao tiếp cũng ok, ngoài giờ học ra còn có thể nói chuyện với giáo viên nước ngoài dạy ở đó nữa.

Like
    0
    Mình thấy Trung tâm ngoại ngữ IEG (503 Sư Vạn Hạnh, Q.10, gần bệnh viện 115 á) dạy cũng chất lượng lắm. Mình đang học lớp AV giao tiếp ở đó, đang định cho em mình học anh văn thiếu nhi ở chỗ này luôn vì học phí tầm 2 triệu mấy 1 khóa thui và thầy cô ở đây cũng rất thân thiện, dạy lớp rất năng động, nhiệt tình.

Like
    0
    Mình có trung tâm này muối giới thiệu cho bạn xem coi có phù hợp không nha. Mình có đứa bạn đang học ở IEG, bên quận 10 á, nghe nó nói học cũng được lắm, lớp của nó thì không có đồng khoảng 10 bạn ah, giáo viên nước ngoài thì vui vẻ, lâu lâu có tổ chức những trò chơi kết hợp học tập rất vui. Dạo này thấy nó siêng học tiếng anh lắm, bữa nào về cũng ôn bài chăm chỉ. Bạn cũng nên đến đó thử xem nha.

Like
    1
    Bạn dành thời gian tham khảo thử ILI quận 10 ra sao, vì mình đang học ở đó,mình cũng nhờ ông bạn trai chỉ tới đây học nè, ổng học ở ILI thi IELTS được 5.5 rồi, mình thấy cũng hay .

Like
    0
    Mình đang học ở IEG 503 Sư Vạn Hạnh nè, mình thấy ở đây dạy cũng tốt mà, zô lớp được luyện nghe với nói nhiều lắm, còn về học phí thì mình thấy không mắc lắm...Một lớp khoảng dưới 15 người, phòng máy lạnh, có máy chiếu, vệ sinh sạch sẽ..

Like
    0
    Theo như nhu cầu bạn thì mình thấy IEG là học chất lượng mà học phí mềm túi nữa , học giao tiếp với giáo viên bản ngữ suốt khóa luôn đó , Hình như cuối nămđang có chương trình giảm giá đó , bạn gọi hỏi thử nha  0838620088

Like
    21
    Muốn học anh văn tốt, phát âm chuẩn và chất lượng thì tham khảo ILI đi bạn.

Trang 9 / 9 FirstFirst ... 46789

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết