Trang 3 / 9 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 88
    Like
    0
    Lúc đầu cũng do tiếc tiền nên tự học ở nhà, học mãi mà cũng chả nói được câu nào cho nên hồn, nên mình tìm trung tâm để học, thấy IEG có chương trình anh văn giao tiếp, giá cả cũng ok, lớp học thông thoáng, có thiết bị học tập đầy đủ, giáo viên hỗ trợ nhiệt tình, tạo cho mình hứng thú học nhiều hơn. Giờ học tiếng anh không còn là nỗi ám ảnh nữa. hjhjhj

Like
    0
    Mình có trung tâm này muối giới thiệu cho bạn xem coi có phù hợp không nha. Mình có đứa bạn đang học ở IEG, bên quận 10 á, nghe nó nói học cũng được lắm, lớp của nó thì không có đồng khoảng 10 bạn ah, giáo viên nước ngoài thì vui vẻ, lâu lâu có tổ chức những trò chơi kết hợp học tập rất vui. Dạo này thấy nó siêng học tiếng anh lắm, bữa nào về cũng ôn bài chăm chỉ. Bạn cũng nên đến đó thử xem nha.

Like
    0
    Theo như nhu cầu bạn thì mình thấy IEG là học chất lượng mà học phí mềm túi nữa , học giao tiếp với giáo viên bản ngữ suốt khóa luôn đó , Hình như cuối nămđang có chương trình giảm giá đó , bạn gọi hỏi thử nha  0838620088

Like
    0
    Theo như nhu cầu bạn thì mình thấy IEG là học chất lượng mà học phí mềm túi nữa , học giao tiếp với giáo viên bản ngữ suốt khóa luôn đó , Hình như cuối nămđang có chương trình giảm giá đó , bạn gọi hỏi thử nha  0838620088

Like
    0
    Mình thấy bên IEG, khúc đường Sư Vạn Hạnh có các lớp dạy AV từ căn bản đến nâng cao đó bạn. Học phí bên này cũng nhẹ, mình thấy các bạn sinh viên hay mới ra trường đi làm thì nên học bên này cho tiết kiệm ít chi phí. Khi học giao tiếp thì hầu hết thời gian bạn sẽ được học với GV bản xứ nên nghe nói mau cải thiện hơn.

Like
    0
    Mình đang học giao tiếp bên ngoại ngữ IEG thấy được lắm đó bạn! Học ở đây có bài kiểm tra, thi cuối khóa và bài tập về nhà đàng hoàng! Học mau tiến bộ lắm! Học phí cũng mềm. Hôm nào bận vắng học là trung tâm gọi hỏi thăm liền à, lớp học phân theo trình độ ak, nên mình vào lớp ko cảm thấy bị khập khiễng vì mọi người cùng 1 trình độ, giáo viên cũng dễ giảng dạy. Giáo viên thì tận tâm yêu nghề. Lớp học thí không quá đông đúc, lớp mình có khoảng 10 bạn.

Like
    0
    Hồi đó mình cũng tìm trường để học giống bạn này nè, tìm hiểu thử bên IEG thấy bề ngoài tuy nhỏ nhưng vào học ròi lại thấy có chất lượng thật sự. Tuy nhiên , để việc học tiếng Anh được cải thiện 1 cách hiệu quả nhất thì bạn nên tự học thêm ở nhà nữa nhé; cố gắng mỗi ngày tập thói quen đọc và nghe 10’ tiếng Anh từ các đài hoặc kênh tiếng Anh; đảm bảo trong khoãng thời gian ngắn là khả năng listening của bạn sẽ tăng đáng kể. Còn phần speaking thì vào lớp học bên IEG sẽ được giáo viên hỗ trợ nhiệt tình, hướng dẫn và sửa cách phát âm cho mình luôn. Học cái gì thì cũng cần có sự kiên trì hết. Chúc bạn thành công.

Like
    0
    Mình đang học tại trung tâm tiếng anh IEG tại 503 Sư Vạn Hạnh, mình không biết có tốt nhất hay không nhưng hiện nay mình học tới khóa thứ 2 rồi thấy khả năng cũng tiến bộ được kha khá, nhưng để tiến bộ hơn thì ngoài học ở trung tâm ra mình còn ôn thêm nữa. .Bạn thử qua trung tâm mình đang học và học thử xem sao nhé. Giá cả cũng ok ah

Like
    1
    Bên TOME chỗ mình đang học lớp tiếng anh giao tiếp, lớp học chất lượng okay, học phí giá ưu đãi rẻ nữa. Có chương trình học thử cho các Bạn nữa đó, đến test đầu vào miễn phí không phải tốn tiền đầu nhé ^^

Like
    4
    Tớ giới thiệu bạn trung tâm ILI quận 10 đó , bạn trai tớ đang học ở đó đấy , nghe a nói cũng hay và ok ah.

Trang 3 / 9 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết