Trang 3 / 3 FirstFirst 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 28 / 28
    Like
    0
    Mình đang luyện thi Toeic ở IEG, mình học cũng được 2 khóa rồi, do mình dở lắm nên đăng ký học lớp căn bản luôn,bình thường bên đây phải đặt lịch test đầu vào để xếp lớp không hà. Học viên một lớp k có đông ah, đợt mình học có 8 học viên thui ah

Like
    0
    Học Toeic thì cũng không khó lắm, vấn đề là bạn phải siêng học với lại có sự giúp đỡ, chỉ bảo của giáo viên nữa. Bạn có thể tham khảo tại IEG, giáo viên bên đây có kinh nghiệm luyện thi Toeic nhiều năm rồi đó, các bạn học ở đây ai cũng tiến bộ, bản thân mình cũng thế. giáo viên lại dễ gần nữa, mình không hiểu j cứ thoải mái hỏi mà k ngại luôn á.

Like
    0
    Mình có đứa e đang luyện Toeic tại IEG đó, nghe nói giáo viên dạy được lắm, thường xuyên dò bài cũ, hướng dẫn nhiệt tình, còn cho các bạn thêm tài liệu bên ngoài để về ôn thêm nữa á.

Like
    0
    Mình cũng đã từng học Toeic tại IEG cũng hay lắm đó nha, mình cũng học nhiều nơi nhưng thấy ở đây là ok nhất, với lại nghe nói cũng có ưu đãi theo đợt nữa á. Bạn nên đăng ký học sớm sẽ tốt hơn đó.

Like
    0
    cứ sorry mà phán thôi hehe :3

Like
    0
    Mình có đứa e đang luyện Toeic tại IEG đó, nghe nói giáo viên dạy được lắm, thường xuyên dò bài cũ, hướng dẫn nhiệt tình, còn cho các bạn thêm tài liệu bên ngoài để về ôn thêm nữa á.

Like
    9
    Hãy luôn luôn nói xin lỗi khi bạn có thể vì câu nói đó sẽ không mất mát gì nhưng làm ấm lòng mỗi chúng ta. Còn thời đại bây giờ giao tiếp là cái mà ai cũng muốn học cho tốt rùi. Vì thế nếu có thời gian và điều kiện thì bạn nên cải thiện ngôn ngữ đó. Còn bằng TOEIC mình nghĩ rằng chỉ là bằng chứng để bạn ra trường thôi. Nếu muốn lấy TOEIC nhanh thì bạn nên chọn trung tâm dạy mẹo đó. Chúc bạn thành công.

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Cảm ơn bạn đã chia sẻ bài viết này nhé!

Trang 3 / 3 FirstFirst 123

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết