Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 28
    Like
    0
    bạn muốn luyện thi Toeic thì nên ghé qua IEG đó, nhiều bạn học bên đó khen luyện thi được, học cũng vui không bị áp lực quá, với lại học phí cũng phù hợp cho các bạn sinh viên lắm nha!. Thời gian học cũng linh động cho bạn lựa chon.

Like
    0
    Học Toeic thì cũng không khó lắm, vấn đề là bạn phải siêng học với lại có sự giúp đỡ, chỉ bảo của giáo viên nữa. Bạn có thể tham khảo tại IEG, giáo viên bên đây có kinh nghiệm luyện thi Toeic nhiều năm rồi đó, các bạn học ở đây ai cũng tiến bộ, bản thân mình cũng thế. giáo viên lại dễ gần nữa, mình không hiểu j cứ thoải mái hỏi mà k ngại luôn á.

Like
    0
    Mình đang luyện thi Toeic ở IEG, mình học cũng được 2 khóa rồi, do mình dở lắm nên đăng ký học lớp căn bản luôn,bình thường bên đây phải đặt lịch test đầu vào để xếp lớp không hà. Học viên một lớp k có đông ah, đợt mình học có 8 học viên thui ah

Like
    0
    bạn nên ghé qua bên IEG-quận 10 á, thấy nhiều bạn nhắc đến và nói dạy được lắm. ở đây có nhiều lớp cho mình lựa chọn, phù hợp với nhiều cấp độ khác nhau, thời gian cũng nhiều cho bạn lựa chọn.

Like
    0
    Bạn muốn luyện thi Toeic với giá cả hợp lý , bạn hãy ghé qua trung tâm IEG, giáo viên nhiệt tình lắm, bạn yếu j giáo viên sẽ hướng dẫn bạn, giúp đỡ bạn, ngoài ra bạn có thể trao đổi với giáo viên sau giờ học nữa đó, bạn có thể đến trực tiếp trung tâm để có thêm thông tin nha!

Like
    0
    Mình thấy hiện giờ có rất nhiều trung tâm luyện thi Toeic, nên cũng tùy thuộc vào sự lựa chọn của mỗi người, riêng mình thấy TT IEG cũng khá tốt, học phí rẻ, thời gian học nhiều cho mình lựa chọn, lớp thì cũng không đông, giáo viên lại dễ chịu nhiều kinh nghiệm nữa, mình học thấy có hứng thú lắm đó.

Like
    0
    Mình cũng đang học Toeic bên IEG neh, bên đây giáo viên dạy được, học phí rẻ. Chủ yếu là học lớp buổi tối nên thuận tiên cho sinh viên cũng như những người đi làm. Cuối khóa học có bài kiểm tra lại trình độ tiếng anh của mình nữa, sau bài kiểm tra đó giáo viên sẽ hướng dẫn mình về ôn luyện kỹ năng nào còn yếu á!

Like
    1

Cảm ơn chủ thớt

Cảm ơn chủ thớt nhé ^^

Like
    0
    Tớ cũng luyện Toeic ở một vài nơi, nhưng tâm đắc hơn có trung tâm IEG, ở quận 10 á. Hồi trước mình cũng được người khác giới thiệu qua đây để học, học thấy được lắm. Giáo viên tận tâm, hướng dẫn tỷ mỉ, giúp bạn có hứng thú học nhiều hơn.

Like
    0
    Bạn qua trung tâm IEG học đi, thi thử trước khi đăng ký học để kiểm tra trình độ tiếng anh của bạn ở mức nào, ở đây có nhiều cấp độ Toeic mà, hồi trước mình test vào lớp đầu tiên luôn, do học dở tiếng anh từ hồi nào tới giờ mà. Mình học xong cảm nhận được lắm.

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết