Trang 2 / 9 FirstFirst 123457 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 83
    Like
    0
    Mình với mấy đứa bạn đang theo học tại IEG đó, môi trường học khá thân thiện, kể cả các bạn khác kể cả giáo viên nữa, mình được học phản xạ nek, giáo viên có nhiều phương pháp dạy học tạo hứng thú cho mình nữa, vì thế tụi mình học thấy tiến bộ lên rõ ràng, lại thích đi học nữa k nghỉ buổi nào. Bạn hãy đến IEG đang ký học với tụi mình luôn nha!hjhjhjh

Like
    0
    Con mình cũng từng học ở IEG bên Sư Vạn Hạnh vì nghe nói ở đây được học với giáo viên nước ngòai nên cho con học thử. Lúc đầu mới vào học bé nhà mình không quen nhưng bé được học xen lẫn với giáo viên Việt Nam nên không biết gì là bé phát biểu ngay, giáo viên ở đây rất thân thiện nên thấy bé rất thích và mình cho bé học thử 1 tuần xem sao. Sau đó, thấy con dần có hứng thú khi đến lớp nên mình cho con học đến bây giờ luôn. Con mình học cũng được 2 khóa rồi và tiếng anh thấy cũng khá và phát âm chuẩn hơn, ra ngòai thấy người nước ngòai pé dạn dĩ hơn . Thấy con mình học tốt nên mình rất yên tâm.

Like
    0
    Ôi giời! Đơn giản tìm những trung tâm giá cả vừa phải, chất lượng khá tốt như IEG, đại học sư phạm,... Để còn theo học được dài lâu các bác ạ, rồi sau đó muốn luyện thêm speaking, listening thì cứ tìm các clb để trau dồi anh ngữ thôi.

Like
    0
    Theo mình thì bạn thử tìm hiểu trung tâm anh ngữ IEG gần bệnh viện 115 thử xem sao. Mình học ở đây rồi thấy ok lắm. Lớp ít người, nên học chất lượng lắm đấy.

Like
    0
    Ở đây thì trung tâm tiếng anh khá là nhiều, nhưng không phải trung tâm nào cũng chất lượng, tham khảo nhiều ý kiến mọi người, thấy ai cũng nói trung tâm IEG bên quận 10 dạy khá được, học mấy khóa là có thể giao tiếp ổn rồi, mình cũng có đến tham khảo và thấy được nên đăng ký học, hiện tại mình cũng học được mấy khóa rồi, tiếng anh của mình giờ là khá lên nhiều ah. Bạn có thể tới đó tham khảo nha, có nhiều khung giờ học cho bạn lựa chọ đó. Chúc bạn thành công nha.

Like
    0
    Ngày xưa bỏ tiền ra học nhiều nơi lắm, nhưng kết quả thì vẫn ko tiến bộ nhiều. Sau nhờ bạn bè giới thiệu mình đến trung tâm IEG lúc đầu mình cũng lo lắng, những lời khen của bạn bè làm mình tự tin tham gia khóa học. Điều mình học đầu tiên không phải là tiếng anh mà là phương pháp học tiếng anh và học như thế nào hiệu quả. Giáo viên của IEG rất nhiệt tình, năng động nên mình học tốt lên hẳn.

Like
    0
    Học tiếng anh cũng tùy vào môi trường học tập và cũng phụ thuộc vào giáo viên nữa. Mình thấy bên IEG cũng tốt đó mà. Giáo viên ai cũng vui vẻ hết ah! Môi trường học cũng sôi nổi nữa, trong giờ học giáo viên thường hay tổ chức các hoạt động vừa học vừa chơi. Mình thấy học vậy rất hiểu quả, giúp mình dễ tiếp thu hơn.

Like
    0
    Nói về Anh văn giao tiếp bạn có thể học tại trung tâm anh ngữ IEG, trên đường sư vạn hạnh quận 10. Mình cũng học ở đây mấy khóa rồi, giáo viên dạy khá hay, tiếp thu rất nhanh. Chúc bạn học tốt nhen!hic

Like
    0
    Mình vừa đăng ký học anh văn giao tiếp tại IEG Việt Nam nek! Mới học thôi nhưng thấy trung tâm dạy khá ổn, giáo viên nào cũng nhiệt huyết với công việc, dạy được lắm. Ngoài giờ học trên lớp còn có cả bài tập về nhà, trong các giờ học có các buổi thảo luận nhỏ nữa, giúp bạn tăng kiến thức về từ vựng nhiều lắm nha!

Like
    0
    Mình thấy bên trung tâm IEG có dạy giao tiếp đó bạn, giáo viên khá nhiệt tình đó, dạy cũng rất dễ hiểu. Trung tâm bên quận 10 đó bạn.

Trang 2 / 9 FirstFirst 123457 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết