Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Cùng tham gia tư vấn trực tiếp chương trình "360 độ sản phẩm, dịch vụ 3G Viettel và Smartphone"

Vào lúc 15h-16h, ngày 30/10 tới đây, các bạn yêu thích công nghệ có thể tham gia trực tiếp chương trình tư vấn “360 độ sản phẩm, dịch vụ 3G Viettel và Smartphone HTC” với chuyên gia hãng HTC và Viettel qua tổng đài 1066.Đây là chương trình tư vấn chuyên gia công nghệ được mạng di động Viettel hợp tác với hãng HTC tổ chức, nhằm mục đích đưa những trải nghiệm mới về dịch vụ chăm sóc khách hàng tới những khách hàng đã và đang yêu mến, gắn bó với sản phẩm, dịch vụ HTC và Viettel.

Đến với buổi tư vấn, các bạn sẽ được chăm sóc, giải đáp những thắc mắc liên quan đến chiếc Smartphone của mình, tính năng của những phiên bản HTC mới nhất. Bên cạnh đó, các vấn đề liên quan đến các gói dịch vụ 3G của Viettel cũng sẽ được tư vấn, giải đáp đầy đủ. Và để tham gia chương trình, bạn có thể đặt câu hỏi tại post này hoặc gọi điện trực tiếp tới tổng đài 1066

Hãy cùng tham gia chương trình để chăm sóc “dế yêu” của mình và biết cách sử dụng 3G Viettel hiệu quả các bạn nhé!

Lưu ý:
    - Thời gian tổ chức chương trình: Từ 15h đến 16h ngày 30/10/2015. (nhưng các bạn có thể đặt câu hỏi về chương trình ngay từ bây giờ)
    - Tổng đài 1066 tính phí kết nối 3000đ/mỗi cuộc gọi, miễn cước 60 phút tham gia chương trình tọa đàm.
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    95
    d M bon chó viet tel hút máu người dùng, dk gói cước dc5 hết dung lượng thì cả vài tiếng mới thông báo, nạp 50k đk đc 1 lần hết dung lượng bị trừ sạch tiền luôn bọn chó gẻ việt teo

Like
    2
    Quote Được gửi bởi mrin View Post
    d M bon chó viet tel hút máu người dùng, dk gói cước dc5 hết dung lượng thì cả vài tiếng mới thông báo, nạp 50k đk đc 1 lần hết dung lượng bị trừ sạch tiền luôn bọn chó gẻ việt teo
    ậy, làm j mà cáu, chắc dùng 3g gói "rẻ" nhất dúng k ))

Like
    1
    Quote Được gửi bởi mrin View Post
    Mong bạn bình tĩnh và cung cấp số TB để bên mình kiểm tra và giải trình bạn nhé.
    #HTK

Like
    0
    mọi người muốn hỏi gì gọi 1066 chuyển sang tọa đàm rồi ấm phím * để hỏi dc trả lời luôn, nghe đàm cũng hay

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết