Trang 1 / 5 1234 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 41
    Like
    0

Địa điểm học Anh văn giao tiếp tại HCM

Hiện tại mình làm nhân viên xuất nhập khẩu ở HCM. Mình đang tính tính apply cho 1 công ty nước ngoài, nhưng với level của mình thì mình nghĩ cũng chưa tốt lắm. Cho nên mình đang tìm một chỗ học tiếng anh giao tiếp giúp cho mình có thể tiếp thu được để nghe nói tốt hơn ( trước giờ mình không quen dùng tiếng anh trong giao tiếp miệng mà chỉ quen giao dịch qua mail với đối tác). Có ai biết ở đâu dạy tiếng anh giao tiếp tốt thì giới thiệu mình với nhé. Cám ơn mọi người!
    Quote Quote

Like
    0
    Qua bên IEG hỏi thử coi, mấy đứa bạn học xong kêu dạy đc lắm, có gv người nc ngoài mà học phí so ra cũng không quá cao.

Like
    0
    Trước đây mình bị mất căn bản, bây giờ thời đại rồi nên công ty nào cũng bắt mình phải có biết giao tiếp cả, nên phải lặn lội đi học tiếng anh, mình tìm đến anh ngữ tome, mới bắt đầu học lại, lại hơn lớn tuổi chút, k như mấy em sinh viên học nhanh hơn. Nhưng môi trường thân thiện dễ tiếp xúc. Sau thời gian học ở tome mình thấy đã tiến bộ hơn rất rất nhiều đó. Bạn cứ đến tham khảo xem sao nhé ^^

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Muốn giỏi tiếng anh, muốn phát âm chuẩn và giao tiếp lưu loát nhất thì mình nghĩ bạn nên chọn trung tâm anh ngữ có thời gian học với người bản xứ nhiều ấy. Như IEG chẳng hạn, giao tiếp chủ yếu mình được học và trò chuyện với các thầy cô bản xứ luôn. Do giáo viên ở đây luôn nhiệt tình với mình nên từ đó bản thân mình củng bớt tự ti trong giao tiếp tiếng Anh

Like
    0
    Bây giờ tiếng anh giao tiếp rất quan trọng trong cuộc sống. Ngày trước mình từng là người mất căn bản tiếng anh trầm trọng, cả 4 kĩ năng nghe nói đọc viết đều yếu, nhưng từ khi nhận ra sự quan trọng của tiếng anh mình đã cố gắng chú tâm học tiếng anh, mình theo học bên trung tâm anh ngữ TOMe, rồi rèn luyện thêm tại nhà. Sau hai khoá học anh văn bên TOMe trình độ của mình đã tiếng bộ hẳn, bây giờ có thể giao tiếp được căn bản rồi, có gắng học thêm vài tháng nữa mình nghĩ mình có thể tự tin để giao tiếp. Mình nói thêm luôn là bên trung tâm mình đang tham gia học dạy chất lượng lắm, giáo viên còn trẻ nhiệt tình và co pương pháp giảng dạy rất hay.

Like
    1
    muốn giao tiếp lưu loát tiếng anh bạn đến trung tâm anh ngữ TOme học. Mình từng là một người rất kém tiếng anh, mất căn bản trầm trọng. nhưng từ khi tham gia các khoá học bên trung tâm thì trình độ tiếng anh của mình đã tiến bộ hẳn. Học bên trung tâm rất vui, các giáo viên dạy nhiệt tình và có sự linh động trong các buổi học, giúp cho học viên dẽ tiếp thu bài và không bị nhàm chán trong các buổi học. Học phí trung tâm cũng ổn.

Like
    0
    Hic...Mình vừa rớt anh văn 2 xong...Cũng muốn kiếm 1 trung tâm dạy anh văn đàng hoàng để dắt lưng...Nhưng có nhiều chuyện chẳng theo ý mình ti nào cả ...mình thấy các bạn mình học ở IEG 503 Sư Vạn Hạnh ...thấy mấy bạn học tốt..nên mình cũng rán đi theo rồi đăng kí học cùng...thấy bên này ok......mình cũng đã thi có bằng toeic 550...mình đang cố gắng học thêm nữa...

Like
    0
    Mình đang theo học chỗ anh ngữ IEG thấy okie lắm bạn! học rất hay, giáo viên dạy rất nhiệt tình. Học phí cũng rất ổn, có nhiều lớp phù hợp với nhiều cấp độ, phòng học cũng thoáng mát. Giáo viên cũng hay tổ chức trờ chơi kết hợp với ôn luyện tiếng anh, mình thik mội trường học vậy đó.

Like
    1
    Bạn ơi, cho mình hỏi thăm chút xíu, bên Tome có chương trình học thử gì không bạn??? Mình đang tìm chỗ học lâu dài nhưng sợ học thấy không ổn đóng tiền nhiều lại tiếc ^^

Like
    0
    IEG là ổn nhất đó bạn, mình thấy hội bạn mình theo học ca ngợi lắm, đang bảo đi đăng kí một khóa mà chưa sắp xếp được lịch làm thêm

Trang 1 / 5 1234 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết