Trang 7 / 9 FirstFirst ... 2456789 LastLast
Hiển thị kết quả từ 61 đến 70 / 86
    Like
    402
    Quote Được gửi bởi quangvu View Post
    TMĐT muốn thành công phải làm càng đơn giản càng tốt, kể cả các business phức tạp như "mua theo nhóm", đấu giá mà còn làm đơn giản đến mức chỉ 1 - 2 cái click chuột mới mong thành công.

Chưa thấy được business của bạn thế nào, nhưng hy vọng không quá phức tạp.
    Đúng là cần sự đơn giản, và ấn tượng nữa. Mời bạn để lại email trên Phienmua.vn để trở thành những người đầu tiên TRẢI NGHIỆM nhé!
    Phienmua.vn <--- Mô hình TMĐT đột phá

Like
    135
    bạn mở ra để cho ng ta vô buôn bán luôn chứ đóng mở nghe thấy mệt mỏi quá

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Cách giết chết 1 sản phẩm nhanh nhất là quảng cáo quá hay cho 1 sản phẩm quá dở

Nếu ý tưởng phiếu mua vẫn áp dụng mô hình TMĐT C2C thì không ổn nếu như không giải quyết được các vấn đề về uy tín người bán, hỗ trợ người mua, đảm bảo quyền lợi cho cả 2 bên

Còn nếu áp dụng mô hình B2C thì chi phí đầu tư quá lớn cả về con người lẫn cả marketing

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    402
    Quote Được gửi bởi clessical View Post
    bạn mở ra để cho ng ta vô buôn bán luôn chứ đóng mở nghe thấy mệt mỏi quá
    Cảm ơn ý kiến của bạn. Vì đây là sản phẩm mới nên giai đoạn đầu bên mình chỉ có thể tiếp nhận 1 số lượng thành viên nhất định dùng thử xem sao, sau đó nếu thấy ổn thì sẽ mở rộng thêm, nếu điều này làm bạn thấy phiền thì mong bạn và mọi người thông cảm.

Quote Được gửi bởi thangphuong13 View Post
    Cách giết chết 1 sản phẩm nhanh nhất là quảng cáo quá hay cho 1 sản phẩm quá dở

Nếu ý tưởng phiếu mua vẫn áp dụng mô hình TMĐT C2C thì không ổn nếu như không giải quyết được các vấn đề về uy tín người bán, hỗ trợ người mua, đảm bảo quyền lợi cho cả 2 bên

Còn nếu áp dụng mô hình B2C thì chi phí đầu tư quá lớn cả về con người lẫn cả marketing
    Cảm ơn lời khuyên của bạn. Bên mình là "Phiên mua", không phải "Phiếu mua" đâu bạn. Mình rất hiểu ý bạn, nhưng mình tin là sản phẩm này không dở đến vậy. Mong bạn và mọi người theo dõi và ủng hộ cho ý tưởng mới.

Fanpage (https://facebook.com/Phienmua) hiện đang có chuyên mục khám phá các sản phẩm cộng nghệ hàng đầu thế giới. Mời mọi người Like page để theo dõi thường xuyên nhé, hứu hẹn sẽ rất thú vị và đầy bất ngờ.

Like
    3
    Nghe hấp dẫn quá. Hy vọng bạn sẽ thành công.

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    chuc can ban thanh cong
    du lich thai lan, du lich thai lan gia re

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    176
    Ý tưởng hay, thiết kế website đẹp, cứ subscribe fb trước, mong được trải nghiệm ngày gần nhất

ps: bác dùng phần mềm gì tạo video đó thế

12. Thành viên Like bài viết này:

Like
    160
    Ổn rồi, nhưng cần cái domain pro nữa là được, em tiến cử 1 em vCameras.Com , chuẩn việt luôn, rẻ như bèo
    www.VuaTenMien.Com, Mobi & Zalo:O9121Chín1357

14. Thành viên Like bài viết này:

Like
    4
    bây giờ thiếu gì bên thiết kế web nhanh chóng, dùng đơn giản, tối ưu SEO, sử dụng các ứng dụng để bán hàng đâu. Tính ra có hơn 100/tháng. Bác gg tao web ban hang hay thiet ke website ban hang,... ra đầy luôn, cái chính là xem bên nào dịch vụ, hỗ trợ tốt, chi phí hợp lí, và hơn cả là do tư duy của bác khi tạo ra nội dung sao cho hấp dẫn!

16. Thành viên Like bài viết này:

Like
    402
    Quote Được gửi bởi deco View Post
    Nghe hấp dẫn quá. Hy vọng bạn sẽ thành công.
    Quote Được gửi bởi thach.thaonguyen View Post
    chuc can ban thanh cong
    Quote Được gửi bởi bvnguyen View Post
    Ý tưởng hay, thiết kế website đẹp, cứ subscribe fb trước, mong được trải nghiệm ngày gần nhất
    ps: bác dùng phần mềm gì tạo video đó thế
    Rất vui vì sự ủng hộ của các bạn. Mọi thông tin sẽ được cập nhật trên Facebook, bạn nào quan tâm vui lòng Like page để theo dõi nhé. @bvnguyen: Mình dùng Adobe After effect để tạo hiệu ứng.

Quote Được gửi bởi Bótay.com View Post
    Ổn rồi, nhưng cần cái domain pro nữa là được, em tiến cử 1 em vCameras.Com , chuẩn việt luôn, rẻ như bèo
    Domain hiện tại mình thấy rất ổn, khi nào hoạt động mọi người sẽ hiểu hơn về ý nghĩa. Còn domain bạn tiến cử mình không hiểu nghĩa lắm, bạn có thể giải thích?

Quote Được gửi bởi doanchinhnguyen View Post
    bây giờ thiếu gì bên thiết kế web nhanh chóng, dùng đơn giản, tối ưu SEO, sử dụng các ứng dụng để bán hàng đâu. Tính ra có hơn 100/tháng. Bác gg tao web ban hang hay thiet ke website ban hang,... ra đầy luôn, cái chính là xem bên nào dịch vụ, hỗ trợ tốt, chi phí hợp lí, và hơn cả là do tư duy của bác khi tạo ra nội dung sao cho hấp dẫn!
    Phienmua.vn không phải tạo web bán hàng đâu bạn, mà giúp người bán bán hàng ngay, đến đúng khách hàng mục tiêu mà không cần website riêng, không tốn bất kỳ chi phí quảng cáo nào để thu hút khách hàng. Bạn có thể xem Video giới thiệu trên Phienmua.vn hoặc đọc bài viết trên Facebook để hiểu hơn về ý tưởng của Phienmua.vn nhé. Cám ơn bạn nhiều.

Trang 7 / 9 FirstFirst ... 2456789 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết