Trang 8 / 9 FirstFirst ... 356789 LastLast
Hiển thị kết quả từ 71 đến 80 / 86
    Like
    402
    Fanpage hiện có rất nhiều cập nhật thú vị và tương lai còn nhiều điều thú vị và thú vị hơn nữa, mời theo dõi thường xuyên.
    Phienmua.vn <--- Mô hình TMĐT đột phá

Like
    68
    Mô hình mới nhưng phải phù hợp với lối mua sắm của người Việt nam mới mong thành công được

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    402
    Quote Được gửi bởi vnnplus View Post
    Mô hình mới nhưng phải phù hợp với lối mua sắm của người Việt nam mới mong thành công được
    Chính xác đó bạn. Phienmua.vn hoàn toàn phù hợp với cách thức mua sắm mà mọi người mong muốn.
    Phienmua.vn <--- Mô hình TMĐT đột phá

Like
    6
    Quote Được gửi bởi vnnplus View Post
    Cả hai thuộc tính này đều cần thay đổi
    Rao vặt miễn phí
    Được sửa bởi ndtien lúc 16:08 ngày 30-01-2016

Like
    0
    mình đang cần người để hợp tác làm tmdt ecommerce như lazada, sendo. bác nào có nhu cầu inbox nhé.

Like
    0
    Mình xin đóng góp nhanh 1 số ý kiến vì thấy topic mở từ tháng 10 - 2015 rồi mà vẫn k chuyển biến gì nên mình nghĩ topic này chủ yếu là PR và để nhiều người biết đên site của bạn nhưng lại đến 4 tháng rồi mà k thấy beta, alpha gì cả.
    Thêm nữa vào site của bạn, mình thấy count down timer: Bắt đầu trải nghiệm sau: Ít ngày 20 giờ 44 => Đến bạn còn k biết bao giờ live được site thì bạn cứ nói: Đây sẽ là 1 mô hình TMĐT mới mẻ, rất khác biệt rôi các cái thứ # nó sẽ là vô nghĩa...bạn đã có team, đã có ý tưởng, giờ hãy biến nó thành hiện thực . Không có gì là nói trước được nên cứ tập trung để site chạy tốt đã rồi PR tiếp...

Like
    6
    Ý tưởng rất hay nhưng thực tiễn mới là điều quan trọng
    Chúc thớt thành công
    Rao vặt miễn phí
    Được sửa bởi ndtien lúc 16:07 ngày 30-01-2016

Like
    128
    Mình đã tưởng tượng ra cách các bạn hoạt động nhưng còn vài chỗ chưa hình dung đc, hy vọng website sớm đc ra mắt
    Một thời xa vắng...

Like
    160
    Thế nào cũng được cả, bác phải dành cho được chức giám đốc là ổn
    www.VuaTenMien.Com, Mobi & Zalo:O9121Chín1357

Like
    402
    Quote Được gửi bởi noproblem98 View Post
    Mình xin đóng góp nhanh 1 số ý kiến vì thấy topic mở từ tháng 10 - 2015 rồi mà vẫn k chuyển biến gì nên mình nghĩ topic này chủ yếu là PR và để nhiều người biết đên site của bạn nhưng lại đến 4 tháng rồi mà k thấy beta, alpha gì cả.
    Thêm nữa vào site của bạn, mình thấy count down timer: Bắt đầu trải nghiệm sau: Ít ngày 20 giờ 44 => Đến bạn còn k biết bao giờ live được site thì bạn cứ nói: Đây sẽ là 1 mô hình TMĐT mới mẻ, rất khác biệt rôi các cái thứ # nó sẽ là vô nghĩa...bạn đã có team, đã có ý tưởng, giờ hãy biến nó thành hiện thực . Không có gì là nói trước được nên cứ tập trung để site chạy tốt đã rồi PR tiếp...
    Cảm ơn bạn và mọi người đã quan tâm tới dự án. Vì đây là mô hình mới nên nhiều điều còn phải sửa và thay đổi trước khi ra mắt, nên phiên bản Beta sẽ ra mắt chậm hơn dự tính. Đúng là bên mình cũng chưa chắc khi nào ra mắt chính thức được nên chưa để rõ thời gian cụ thể được. Mong các bạn thông cảm và kiên nhẫn chờ thêm thời gian ngắn nữa.

Quote Được gửi bởi ndtien View Post
    Ý tưởng rất hay nhưng thực tiễn mới là điều quan trọng
    Chúc thớt thành công
    Rao vặt miễn phí
    Cảm ơn bạn nhiều, mình cũng chúc site của bạn đông khách và sớm phát đạt.

Quote Được gửi bởi thanhlong_1910 View Post
    Mình đã tưởng tượng ra cách các bạn hoạt động nhưng còn vài chỗ chưa hình dung đc, hy vọng website sớm đc ra mắt
    Cách thức hoạt động thì rất đơn giản bạn à. Nhưng để có 1 trải nghiệm mua sắm dễ dàng và thú vị thì thật sự không đơn giản chút nào. Mong bạn và mọi người sớm được trải nghiệm website để có cái nhìn đầy đủ và thú vị hơn.

Quote Được gửi bởi Bótay.com View Post
    Thế nào cũng được cả, bác phải dành cho được chức giám đốc là ổn
    Bạn vui tính thật.

Chúc tất cả mọi người năm mới vui vẻ. An khang thịnh vượng. Vạn sự như ý ý ý... nhé. Hy vọng 2016 Phienmua.vn sẽ chào sân, mong mọi người ủng hộ nhiệt tình.

┊  ┊  ┊  ┊ 
    ┊  ┊  ┊  ★ 
    ┊  ┊  ☆   
    ┊  ★   

╔╗╔╦══╦═╦═╦╗╔╗
    ║╚╝║══║═║═║╚╝║
    ║╔╗║╔╗║╔╣╔╩╗╔╝
    ╚╝╚╩╝╚╩╝╚╝═╚╝
    ★•.•´¯NEW YEAR¯`•
    »——(¯`2016´¯)——»
    Hạnh Phúc Vui Vẻ,
    Tràn Đầy Sức Khỏe