Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 12
    Like
    0

Học lập trình ở đâu chất lượng ?

Mình ở HCM, muốn học một khóa lập trình mà đang phân vân ko biết học ở đâu (giữa NIIT, Bách Khoa và APTech). Mong mọi người tư vấn giúp. Cảm ơn nhiều ạ ?
    Quote Quote

Like
    0
    Học lập trình có 1 đặc điểm là học để có kỹ năng làm việc thật sự chứ ko phải học để chém gió cho nên cái chính là năng lực sau khi học xong 1 kỹ năng nào đó, nhưng năng lực chỉ có khi đã có thời gian tự trãi nghiệm và thực hành, mình khuyên bạn nên tự học, tự thực hành, khi bạn đã nhuần nhuyễn và có đủ năng lực thì sẽ tự động có việc làm rất nhanh, vì khi đó bạn sẽ rất tự tin trước nhà tuyển dụng có thể apply bất cứ đâu và tìm được 1 công việc cho mình.
    Agent. vn

Like
    402
    Tự học chất lượng nhất. Bạn nên tìm tài liệu trên mạng về nghiên cứu sẽ chắc và nhanh hơn
    Phienmua.vn <--- Mô hình TMĐT đột phá

Like
    0
    Bạn đang ( đã ) học ĐH, CĐ hay mới TN THPT? nếu đã học ĐH rồi ( về các chuyên ngành liên quan ) thì có thể tự học - vì dù có học ở các trung tâm sau này bạn vẫn phải tự học. Học ở trung tâm có lợi là bạn sẽ được cung cấp kiến thức có hệ thống nhưng có thể bạn sẽ khó phát huy khả năng chủ động tích cực, nghiên cứu ... còn tự học thì có khó khăn là phải tự tìm hiểu, xác định khung kiến thức, tự tìm tài liệu nhưng đổi lại sẽ phát huy được các kỹ năng chủ động, tích cực, nghiên cứu.
    streampow net - tự học - lập trình: php mysql html

Like
    0
    mình cũng rất muốn học 1 khóa lập trình cơ bản. Nhưng hiện tại thỳ chưa biết trung tâm nào uy tín, chất lượng.
    Mong các bạn chỉ giúp mình với. Mình xin chân thành cảm ơn các bạn !

Like
    9
    Học khóa lập trình cơ bản để biết cơ bản. Xog rồi tự học. Vì nâng cao thì ít người dạy cho bác lắm

Like
    0
    Học khóa lập trình cơ bản để biết cơ bản. Xog rồi tự học. Vì nâng cao thì ít người dạy cho bác lắm

Like
    3
    cái này tự mày mò trên mạng hoặc học lớp của anh Nguyễn Trọng Thơ uy tín nhưng giá hơi chát

Like
    0
    Mình chưa học ở những trung tâm mà chủ pic giới thiệu nhưng mình cũng đã học ở 1 nơi đào tạo về kinh nghiệm lập trình, mình thấy rất uy tín và chất lượng, đó chính là Stanford-dạy kinh nghiệm lập trình (các bác cứ google cụm từ trên là sẽ ra ngay trong nháy mắt). Mình thấy ở đó giảng viên dạy nhiệt tình, dễ hiểu, cái gì bạn chưa ok hoặc chưa làm được, giảng viên sẽ hướng dẫn đến khi bạn ok thì thôi. Đặc biệt lớp học rất ít người, môi trường học tập giống như môi trường làm việc tại các công ty lập trình giúp bạn sau này đi làm sẽ tiếp cận với môi trường làm việc nhanh hơn, còn có cả video quay lại từng buổi học, tài liệu bản quyền của Stanford, kết thúc khóa học có chứng nhận tham gia dự án thực tế để hỗ trợ đi xin việc. Bạn ơ TPHCM công ty có hình thức học online (trực tuyến) khá tốt đó bạn. Bạn thử tìm hiểu công ty xem sao nhé

Like
    0
    Hiện tại mình đang có lớp học lập trình PHP trong 4 tháng, sau 3 tháng mình sẽ hỗ trợ tìm việc về lập trình PHP, bạn inbox mình nhé
    hoặc bạn có thể vào : codeto[.]vn nhé

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết