Trang 1 / 8 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 73
    Like
    16

Được 1 cao thủ chăn GA ẩn danh tư vấn

Chào các bạn,
    Vào 1 ngày đẹp trời em có ra ACB chi nhánh Q12 để rút $ và vô tình gặp 1 cao thủ đang rút $ từ Google , Chuyện cũng không có gì chỉ 1 lác sau em sốt lên khi anh ấy Rút 28k$ từ Google con nhân viên làm thủ lục muốn loạn hồn bởi vẻ đẹp trai của thanh niên này
    Em lấy hết gan dạ của mình bay lại hỏi anh ấy làm quen anh ấy chỉ 23t và anh ấy nói 1 tháng kiếm khoản 30 đến 35k $ từ GG , Tháng này có vẻ tệ quá nên 28k và em hỏi thêm anh ấy làm sao kiếm nhiều thế và trình độ chắc pro lắm tên tuổi trong ddth luôn , Thế nào mà anh ấy không biết ddth các bạn à .
    Anh ấy nói do nhà nghèo nên lớp 7 phải nghĩ học về sau anh ấy muốn học thêm tiếng anh để dể xin việc làm tốt do trình độ không có nên phải có 1 cái thứ khác phụ thuộc để dể xin việc làm , nhưng trong thời gian đó anh ấy tò mò ra việc nuôi ga ngay từ đầu anh ấy suy nghĩ thị trường VN sẽ không tốt để nuôi GA với trình độ tiếng anh có được anh ấy lập 1 website tiếng anh nội dung đa phần do anh ấy tự viết và nội dung liên quan đến thanh niên tuổi trẻ muốn thoát nghèo kinh doanh online đầu tư phát triển online .
    Anh ấy nói website của anh ấy chiếm được nhiều đồng tình của dân mỹ ( hoa kỳ ) và được chia sẽ nhiều hơn với lượng traffic khủng anh ấy đã tạo 1 con GA và thu nhập khá ổn, Anh ấy nói 1 website lập ra chỉ cần nội dung được chú ý đến là sẽ có lượt traffic cao mà không cần phải dùng thủ thuật hay gian lận với GG làm gì mà VN thường gian lận để có tiền mặt dù họ luôn bị GG chú ý và ban
    Anh ấy nói con GA của anh ấy chưa hề bị dính ban lần nào , Anh ấy nhiên cứu thì trường mỹ cần gì và bọn nhà quảng cáo muốn quảng cáo gì anh ấy lập thêm vài website và tức nhiên bài viết do anh ấy tự nhiên cứu viết ra , Anh ấy không có SEO lấy backlink gì cả chỉ tối ưu cái web tối ưu seo trên web thôi , Và dần dần anh ấy luôn thu nhập ổn định từ mức 20k đến 30k $ tháng .
    Anh ấy nói làm 1 website tiếng việt để nuôi gà là 1 sự sai lầm và mất thời gian nhứt đầu khi luôn bị GG theo dõi tình trạng
    Và chưa kể những kẻ GATO sẽ phá site mình , Anh ấy nói làm site tiếng anh rất tốt người xem tôn trọng bản quyền anh ấy viết , Nhiều người muốn copy bài viết của anh ấy phải gủi mail xin phép mất đến 7 ngày chờ đợt và khi họ copy luôn ghi rõ nguồn đến site anh ấy , Anh ấy không cần bỏ sức ra để lấy link cũng có rất nhiều backlink tới , nhưng cũng bị GG cho là bài viết copy nên nhiều site copy bài viết của anh ấy điều bị trảm , Nhưng anh ấy cũng giúp những site đó bằng cách liên lạc với GG về bài viết như thế nào ko rõ

Anh ấy nói thêm muốn kiếm tiền thì nên làm site tiếng anh và nội dung không sao chép tự viết đề làm như thế cần học nhiều tiếng anh đầu ốc có chút tư tưởng nội dung phải làm người xem đồng tình và còn quay lại lần nữa , không cần ngày nào cũng phải vào các forum VN về pub mà tìm hiểu thông tin hay khoe với thiên hạ mình có tài năng, Họ sẽ luôn tìm cách lôi thông tin mình ra và website để nghịch phá nó cho đến khi mình chết , Nãy tự tìm hiểu thông tin bằng cách google tìm chứ đa số thông tin ở VN toàn lấy những bài của Site nước ngoài về , hoặc họ show những thông tin mà ai cũng biết ròi , Nói chung mất thời gian vào những forum đó tranh luận thì mình nên làm tốt công việc của mình bằng cách sáng tạo bài viết để GG quan tâm đến bạn là 1 website sạch đẹp, hay là cố tình copy bài viết chỉnh sữa , gian lận click nhiều thứ khác vv..v. nên để site mình tự nhiên trong sạch và bạn sẽ không phải lo vấn đề GG ban 1 vấn đề mà nhiều người vẫn luôn nhứt đầu nặng ốc ăn không ngon ngủ không yên ...
    1 Site tốt thì GG sẽ quan tâm duyệt GA cho bạn nhanh nhất có thể ...
    1 Site chỉ copy và chỉnh sữa , gian lận đủ thứ khi gủi lên google mất thời gian và không được duyệt dù đã nhiều lần
    Nói thêm vài câu mà em quên ròi và anh ấy nói bận và bỏ đi em quên xin số đt nói chung anh ấy là cao thủ mà em từng thấy
    Doanh thu 30k$ tháng site sạch đẹp được GG đánh giá cao không biết VN mình được bao nhiêu cao thủ và site sạch đẹp nhỉ :v
    Quote Quote

Like
    34
    Mình cũng hay rút WU ở ACB quận 12, mà ít khi được gặp cao thủ như bác đã gặp

Muốn tự viết content Tiếng Anh thì trình phải giỏi, mà mình thì Chữ biết chữ không. Chắc phải luyện thêm Tiếng Anh quá
    chatchongchay .com

Like
    91
    Sao giống chuyện cổ tích vậy bạn @@. Không biết anh ấy có đề cập đến traffic của website 1 tháng bao nhiêu không nhỉ ?

Like
    1
    Xem lại tiếng Việt của bạn nhé, đọc khó vãi

Like
    16
    Quote Được gửi bởi TieuThapNhatLang View Post
    Mình cũng hay rút WU ở ACB quận 12, mà ít khi được gặp cao thủ như bác đã gặp

Muốn tự viết content Tiếng Anh thì trình phải giỏi, mà mình thì Chữ biết chữ không. Chắc phải luyện thêm Tiếng Anh quá
    Em cũng lần đầu gặp mà bác , học ít không lên nỗi THPT nhưng học tốt tiếng anh vẫn kiếm ra tiền nói chung giờ em cũng phải luyện tiếng anh và nhiên cứu thị trường bên US nó online nhiều ở lĩnh vực nào đã :v

Quote Được gửi bởi 3.W View Post
    Sao giống chuyện cổ tích vậy bạn @@. Không biết anh ấy có đề cập đến traffic của website 1 tháng bao nhiêu không nhỉ ?
    Em không rãnh mà ngồi cà phím kể chuyện cổ tích hư cấu cho bác nghe đâu , Em quên hỏi vấn đề này nhưng anh ta nói có 2 site

Quote Được gửi bởi gà nòi View Post
    Em xin lỗi bác tại em cũng là 1 thằng học ít chỉ mới lớp 2 đã nghĩ học để chơi Video game thời đó .
    Và giờ vẫn còn hối hận mỗi khi ra ngân hàng viết thông tin toàn bị cười vào mặt sai chính tả và chữ xấu đê tiện

Like
    194
    Đến trình độ viết tiếng anh tốt như vậy thì website đó chắc sẽ thành công. Đặc biệt lại biết tìm hiểu thị trường tốt nữa. Mình nghĩ ai có khả năng viết tốt thì nên theo hướng cao thủ đã chỉ ra. Tự viết cái gì mình tìm ra và đừng nghĩ tới gian lận

Like
    6
    Tại sao 28k lại ra bank để rút WU

Like
    16
    Quote Được gửi bởi gà nòi View Post
    Quote Được gửi bởi vientuong View Post
    Đến trình độ viết tiếng anh tốt như vậy thì website đó chắc sẽ thành công. Đặc biệt lại biết tìm hiểu thị trường tốt nữa. Mình nghĩ ai có khả năng viết tốt thì nên theo hướng cao thủ đã chỉ ra. Tự viết cái gì mình tìm ra và đừng nghĩ tới gian lận
    Mình cũng nghĩ như bạn nếu VN mình bỏ gian lận đi và tập chung làm tốt site thì không cần gian lận mà doanh thu vẫn cao đặt biệt là không bị trảm nữa . Để viết ra 1 nội dung tiếng anh đầy sáng tạo mình nghĩ cũng khó nhưng cứ từ từ mà viết cũng sẽ thành công ,
    Như anh ấy đã nói với mình nhiều site VN chạy đua bài viết 1 ngày họ có thể post đến 10 - 20 bài nhưng vẫn không chất lượng bằng 1 bài tự viết ra và thu hút được người xem

Like
    843
    Quote Được gửi bởi raicars View Post
    Đang thắc mắc như bác

Like
    16
    Quote Được gửi bởi raicars View Post
    Quote Được gửi bởi trung__123 View Post
    Đang thắc mắc như bác
    Em cũng thắc mắt như các bác đây em chưa bao giờ thấy vụ này bao giờ
    Và đặt biệt anh ấy rút ra và cầm tiền mặt ra về chứ không gủi lại vào tài khoản là sao nhỉ

11. Thành viên Like bài viết này:

Trang 1 / 8 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết