Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 24
    Like
    2
    Tại sao có khả năng làm nội dung tiếng anh nhưng lại viết là enlish thay vì english hay engrish (engrish dùng để mỉa mấy bố viết tiếng anh sai). Hay là bác có dụng ý nào đó với cái từ enlish này vậy?

Like
    106
    Quote Được gửi bởi xemphimhd View Post
    Hiện tại mình đang làm cái web InfoGame(dot)org . Website mở từ cuối tháng 8 đến nay, Chưa PR , phát triển hay SEO nhưng hiện tại đã nhận được 100% traffic từ Google từ 1k2 -> 1k6 (60% US, 3% VN , EuroZone 16%, Aisa 12%, OTHER 9%) - Tỷ lệ Desktop 3:1 Mobile,Tablet. Index Google >10.000 trang, Google index bài mới xuât bản khoảng 5-30 phút. Sau khi mình thêm lệnh redirect php cho url thoát khỏi trang nên tỷ lệ thoát chỉ còn 9% - 15% mỗi ngày.

Nhưng hiện tại mình đang chuẩn bị Publish trang web con là Down(dot)infogame(dot)org lên Google dự tính nguồn tài nguyên lớn, bài viết mới mỗi ngày hơn 200.

Và cuối cùng gần đủ nhân lực để chuẩn bị triển khai chiến dịch SEO toàn diện.

Nhưng mình thắc mắc là mục tiêu 10.000 Traffic Google cho cả 2 trang, nếu đạt thì mình nên chạy Publisher kênh nào chuẩn nhất cho thể loại web của mình (Tất nhiên là ngoài Adsense ra) và có thể kiếm được thu nhập bao nhiêu mỗi ngày !!

Mong các bạn có thể cho thêm ý kiến !!
    Vào xem web chả có gì mà tính traffic toàn hàng k, nghe ảo và fake vãi!

Like
    3
    Quote Được gửi bởi sudungmaytinh View Post
    Vào xem web chả có gì mà tính traffic toàn hàng k, nghe ảo và fake vãi!
    Website tối ưu seo.. 100% lượt truy cập từ Google nhé .. còn bài viết lên đến 13.000 bài chuyên redirect các bài viết hay và mới nhất từ hon
    200 website tin game trên toàn thế giới !!! cập nhật hoàn toàn tự động ..

Nếu bác còn chưa hiểu thì lên báo mới mà tìm hiểu cách hoạt động của nó nhé... còn Infogame(.)vn cũng dùng phương trình redirect tương tự.. trên thế giới cũng có IGN(.) (Infogame(.)com) sử dụng.
    1 điều nữa nữa là chưa chắc website xấu thì k ai xem nhé ... chủ yếu tính speed web và vui vẻ vs anh Gồ.
    Còn muốn đẹp mà tốt với nội dung chất lượng thì vào Down(.)Infogame(.)org , một số từ khóa trang 1,2 trên toàn thế giới là DownloAd Pes 2016 , banner 300x250,... mỗi ngày kênh Download này nhận hơn 2.000 visit ~ 10.000 pageview, on time 5~10'..
    Cạnh tranh top vs các website việt đã khó , các website nước ngoài cực kỳ khó.. và tôi không cần seo offpage , chỉ nhờ sức mạnh onpage mà sống đến giờ.. k tin thì mấy bác cứ check link xem...

Like
    0
    Website bác thiết kế sao đơn giản vậy nhỉ?

Like
    3
    Quote Được gửi bởi tivanvodich View Post
    vì website chủ yếu là tối ưu speed .. tối ưu seo vs lại người dùng nước ngoài chuộng cách thức đơn giản và nổi bật nội dung cần xem nhiều hơn ..
    một cách khác là họ tìm nội dung chứ k phải giao diện nhé !!!

Like
    83
    Quote Được gửi bởi xemphimhd View Post
    Website tối ưu seo.. 100% lượt truy cập từ Google nhé .. còn bài viết lên đến 13.000 bài chuyên redirect các bài viết hay và mới nhất từ hon
    200 website tin game trên toàn thế giới !!! cập nhật hoàn toàn tự động ..

Nếu bác còn chưa hiểu thì lên báo mới mà tìm hiểu cách hoạt động của nó nhé... còn Infogame(.)vn cũng dùng phương trình redirect tương tự.. trên thế giới cũng có IGN(.) (Infogame(.)com) sử dụng.
    1 điều nữa nữa là chưa chắc website xấu thì k ai xem nhé ... chủ yếu tính speed web và vui vẻ vs anh Gồ.
    Còn muốn đẹp mà tốt với nội dung chất lượng thì vào Down(.)Infogame(.)org , một số từ khóa trang 1,2 trên toàn thế giới là DownloAd Pes 2016 , banner 300x250,... mỗi ngày kênh Download này nhận hơn 2.000 visit ~ 10.000 pageview, on time 5~10'..
    Cạnh tranh top vs các website việt đã khó , các website nước ngoài cực kỳ khó.. và tôi không cần seo offpage , chỉ nhờ sức mạnh onpage mà sống đến giờ.. k tin thì mấy bác cứ check link xem...

Onpage thì quá nhiều site làm tốt mà cũng có lên top được đâu bạn?

Like
    8
    Vậy thì bạn nhanh giàu rồi ! với lượng truy cập như vậy với trafic của us tùy theo từ khóa bạn có thể kiếm được khối tiền ! Chúc mừng bạn
    www dinhduongthehinh com

Like
    3
    Quote Được gửi bởi tivanvodich View Post
    Đang chuẩn bị update version 2 này !! )
    news(dot)infogame(dot)org

Like
    462
    Bạn có google analytics ko ? :3 DownloAd Pes 2016 <~ mình search google mà không thấy site bạn nằm đâu cả :3
    sinh viên, sviuh.com

Like
    99
    Bác thớt chém gió vãi cả đái. Code trên mạng lấy về mà kêu thiết kế đơn giản tối ưu speed? Bác tuổi j mà đi so vs báo mới. Lấy nguyên bản của code chứ có edit chút nào đâu. Thường lắm thớt ạ

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết