Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Đĩa cài đặt windows 7 Ultimate 700mb đã active

Thực tế là công nghệ thông tin ngày càng phát triển và Windows 7 là một sản phẩm tân thời và ưa chuộng nhất cho các hệ điều hành.
    Điều đáng nói là chúng ta đều là sinh viên Việt Nam lấy đâu ra tiền mua bản quyền, như vậy làm sao tiếp cận với thông tin mới.
    Chưa kể đa số các máy chúng ta đang học tập đều khá yếu, đa số là Pen IV 3.0 Gbz làm sao chạy Win 7?
    Hôm nay EasyVN giới thiệu các bạn bản cài đặt windows 7 unltimate này chỉ 699MB, bạn có thể ghi ra đĩa CD và cài đặt! Rất nhẹ phải không nào, ngoài ưu điểm đó ra thì đĩa cài đặt windows 7 unltimate này dùng cho những máy tính có cấu hình bình thường và thấp, máy nào cấu hình cao thì xài càng tốt vì nhé rất nhẹ, nhẹ giống windows xp vậy đó, và 1 ưu điểm nữa là sau khi cài xong bạn không cần ***** hay kiếm key, 1 điều đặc biệt là bạn có thể update thoải mái nhé !

Đĩa cài đặt windows 7 Ultimate ( 699 MB ) có hướng dẫn ghi đĩa

Mình tóm tắc lại các ưu điểm nhé:
    1. Dung lượng 699MB ghi ra 1 đĩa CD
    2. Bản windows 7 này rất nhẹ dung lượng ổ đĩa C sau khi cài xong chỉ chiếm 2.75GB
    3. Không cần ***** hay kiếm key vì đã Activated sẳn và update thoải mái

DOWNLOAD:
    Update thoải mái nhé vì windows này đã Activated không cần kiếm key hay *****
    Quote Quote

Like
    0
    link đâu, link đâu

Like
    0
    thanh vien moi co cho gui link dau

Like
    34
    Quote Được gửi bởi softfullcrack View Post
    thanh vien moi co cho gui link dau
    Có cách khác để người khác hiểu được dòng chữ bạn gõ lên là link chứ, ví dụ:

hxxp : linkcủa_tui châm côm chém abcxy <= thay chấm bằng . thay chém bằng / . Có bấy nhiêu mà không làm được thì bài viết trở nên không có ích gì mà là bài spam.
    "bất khả tri"

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết