Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 21
    Like
    19
    Bỏ qua MT5 đi nhé
    Giờ mình sài gói này, kinh tế nhẹ nhàng hơn mimax mà lại nhiều GB hơn mimax luôn
    http://huongdan.info/threads/cach-da...chi-25000d.37/
    ký thì ký nè

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi quick and snow View Post
    Bỏ qua MT5 đi nhé
    Giờ mình sài gói này, kinh tế nhẹ nhàng hơn mimax mà lại nhiều GB hơn mimax luôn
    http://huongdan.info/threads/cach-da...chi-25000d.37/
    Vụ này mới ta... để xíu gọi CCKH coi sao.

Like
    3
    Quote Được gửi bởi giangkoi View Post
    Do nhu cầu công việc nên mình có hỏi tổng đài của Viettel để hỏi về gói cước 3G, sau khi hỏi xong thì mình được xác nhận là số điện thoại của mình có thể đăng ký gói cước MT5, mỗi tin nhắn Mt5 gửi tới đầu số 191 sẽ bị trừ 5 ngàn đồng trong tài khoản và được 1GB lưu lượng 3G. Mình nhắn 2 tin để lấy 2GB lưu lượng 3G để làm việc. Làm 1 hồi thì thấy điện thoại có tin báo, mở ra xem thì thấy báo tài khoản của bạn còn dưới 1000 đồng. Phát hoảng lên vì trước đó tài khoản của mình còn hơn 500 ngàn đồng. Kiểm tra thì mình biết được mình đã dùng hết 2GB lưu lượng 3G, sau khi hết 2GB đó thì gói Mt5 sẽ không tự động ra hạn mà trừ thẳng tiền trong tài khoản của mình cho việc sử dụng 3G. Mặc dù khi nhắn tin đăng ký MT5 thì có tin nhắn trả về thông báo là gói cước này không tự động gia hạn khi sử dụng hết băng thông 3G, nhưng mình nghĩ rằng đây là chiêu trò của Viettel mà thôi. Ở đây mình nghĩ Viettel đã cố tình bày ra trò này để ngấm ngầm trừ tiền những người dùng không để ý như mình, Viettel không hề nghĩ đến lợi ích cho khách hàng mà chỉ cốt sao để thu lợi nhiều nhất. Nếu như khi mình dùng gần hết băng thông 3G có 1 tin nhắn thông báo giống như thông báo tài khoản của mình còn dưới 1000 đồng thì mình thấy Viettel chơi đẹp, nhưng Viettel làm kiểu này mình thấy là chơi không đẹp. Trước kia viettel còn nhỏ thì luôn tung ra nhiều chương trình khuyến mãi khủng để thu hút thuê bao, nhưng giờ Viettel đã là ông lớn nên tìm cách để tận thu của khách hàng!!
    Mình viết bài này để cho anh em cảnh giác khi sử dụng gói MT5 khi làm việc để không bị mất tiền một cách lãng phí và oan uổng như mình.
    Chào bạn, trước tiên mình xin cung cấp gói MT5 là gói mua thêm và sử dụng trong 24h, hết lưu lượng tốc độ cao sẽ tính phí theo gói cước bạn đang sử dụng.Gói này có tinh năng gia hạn tự động, nhưng phải hết 24h kể từ thời điểm đăng ký hệ thống mới quét cước để gia hạn. Mình thấy trước đó bạn cũng gọi tổng đài để được tư vấn về gói này. Mình cũng xin cung cấp thêm, từ khi viettel triển khai gói MT5 thì chưa bao giờ có tin nhắn cảnh báo về việc hết lưu lượng bạn nhé. Còn ý kiến đóng góp của bạn thì mình xin tiếp nhận ý kiến .

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi cskhviettel2929 View Post
    Chào bạn, trước tiên mình xin cung cấp gói MT5 là gói mua thêm và sử dụng trong 24h, hết lưu lượng tốc độ cao sẽ tính phí theo gói cước bạn đang sử dụng.Gói này có tinh năng gia hạn tự động, nhưng phải hết 24h kể từ thời điểm đăng ký hệ thống mới quét cước để gia hạn. Mình thấy trước đó bạn cũng gọi tổng đài để được tư vấn về gói này. Mình cũng xin cung cấp thêm, từ khi viettel triển khai gói MT5 thì chưa bao giờ có tin nhắn cảnh báo về việc hết lưu lượng bạn nhé. Còn ý kiến đóng góp của bạn thì mình xin tiếp nhận ý kiến .
    À, đúng rồi, mình nhầm... mình đã xem kỹ lại các tin nhắn... chỉ có 195 báo hết lưu lượng Data thôi, chứ 191 chỉ báo gia hạn MT5 ...

Like
    35
    mt5 mình dùng video video 320 thì xem chán vẫn chưa hết , dùng hd hay full hd xem video 45' thì cỡ 30' là hết dung lượng r . Về làm việc hay chơi game thì thấy chả hao nhiêu có khi chơi cả ngày tới kiểm tra vẫn còn hơn 300MB

Like
    3
    3g dùng bao nhiêu tính tiền bấy nhiêu lừa cái gì vậy nhỷ?
    Chắc vui!!!!!!!

Like
    0
    The em bác nên bắt cục wifi trong nhà sài cho sướng. Chứ nhà mạng nào mà ko bẫy người dùng

Like
    1
    Đợt này đang rùm beng vụ mấy nhà mạng hút máu khách hàng đấy cả nhà. Em thấy hả hê quá. Bọn Viettel là luôn hút máu, trừ cước của khách. Ức chế ghê gớm luôn!

Like
    16
    Thôi lần sau bác chú ý hơn. Tốt nhất sài gói mimax mất 50k/tháng hay 70k/tháng thôi ấy. sài hết thì chạy 2G tàm tạm. Thoải mái fb, đọc báo cho bác ah.

Like
    0
    4g viettel manh mà
    đăng ký gói 4g tại : dangkygoi4g .com

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết