Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 18
    Like
    6

Thông tin Có nên thanh toán online bằng bảo kim?

Có ai đã từng thanh toán online bằng tài khoản Bảo Kim chưa ạ cho mình xin chút review với ( Chẳng là mình đang tính mua hàng trên mạng, mà nếu chọn thanh toán bằng Bảo Kim thì sẽ được giảm giá 30%, thanh toán trực tiếp thì không giảm T_T Cũng ham lắm nhưng chưa thử bao giờ nên đang phân vân Bạn nào dùng rồi nhận xét cho mình dịch vụ bên này thế nào, có thanh toán an toàn không, có sợ bị nuốt mất tiền không?
    Mấy hôm nữa là hết khuyến mãi rồi nên đành mò lên đây hỏi han ạ ( Cảm ơn mọi người rất nhiều!
    Quote Quote

Like
    1
    nạp tiền vào phí cao cũng bù qua lấp lại thôi nếu bạn kiếm đc nguồn ex bảo kim thì tuyệt vời !!
    Con gái ai chẵng có Lúc buỒN

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    133
    An toàn, cũng tiện nhưng nạp và thanh toán đều tính phí, dù ko quá cao nhưng với các payment nhỏ nhỏ thì..
    :present::present::present:

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    85
    Làm C.O.D đi cho rồi.

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    26
    Quote Được gửi bởi Hoanganh_308 View Post
    Có ai đã từng thanh toán online bằng tài khoản Bảo Kim chưa ạ cho mình xin chút review với ( Chẳng là mình đang tính mua hàng trên mạng, mà nếu chọn thanh toán bằng Bảo Kim thì sẽ được giảm giá 30%, thanh toán trực tiếp thì không giảm T_T Cũng ham lắm nhưng chưa thử bao giờ nên đang phân vân Bạn nào dùng rồi nhận xét cho mình dịch vụ bên này thế nào, có thanh toán an toàn không, có sợ bị nuốt mất tiền không?
    Mấy hôm nữa là hết khuyến mãi rồi nên đành mò lên đây hỏi han ạ ( Cảm ơn mọi người rất nhiều!
    Nói chung nếu chọn giữa Bảo Kim và Ngân Lượng mình chọn Bảo Kim. Xưa rút tiền vài lần ở Ngân Lượng toàn hết tiền mặt, nãn lắm cơ!
    Đang bực, không ký gì hết!

9. Thành viên Like bài viết này:

Like
    6
    thanks bạn nghe bạn nói mình cũng yên tâm hơn rồi :3 trước giờ toàn thanh toán trực tiếp khi nhận hàng nên mù mờ mấy vụ này quá ( mình hỏi thăm người quen thấy bảo bên này làm ăn cũng đàng hoàng + có chính sách bảo vệ người mua ổn ổn, cơ mà cứ lên đây hỏi cho chắc )

Like
    6
    Vậy hả bạn? yeahhh thế để mình đặt hàng mấy món kia thôi, ưng lắm rồi chỉ còn ngại mỗi khoản này :v

Like
    18
    Quote Được gửi bởi Hoanganh_308 View Post
    thanks bạn nghe bạn nói mình cũng yên tâm hơn rồi :3 trước giờ toàn thanh toán trực tiếp khi nhận hàng nên mù mờ mấy vụ này quá ( mình hỏi thăm người quen thấy bảo bên này làm ăn cũng đàng hoàng + có chính sách bảo vệ người mua ổn ổn, cơ mà cứ lên đây hỏi cho chắc )
    gặp mặt sếp hỏi cho chắc ăn bạn ah, nhân viên mà còn ko dám sài thì ai dám sài

Like
    6
    Quote Được gửi bởi Khucxake View Post
    Làm C.O.D đi cho rồi.
    Xưa nay mình toàn C.O.D thôi cơ mà C.O.D thì không được ưu đãi nhiều nên mình mới lọ mọ lên đây hỏi ý kiến các cao nhân đó

Like
    26
    Quote Được gửi bởi Đồi Gió Hú View Post
    gặp mặt sếp hỏi cho chắc ăn bạn ah, nhân viên mà còn ko dám sài thì ai dám sài
    Nói chung mấy cổng thanh toán Bảo Kim, Ngân Lượng hay của ai thì chuyện nuốt tiền rất khó sảy ra bạn nhé!
    Xưa bán hàng online toàn dùng Bảo Kim, nhưng khách không có Bảo Kim thì dùng luôn cả Ngân Lượng, vậy đó!
    Đang bực, không ký gì hết!

Trang 1 / 2 12 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết