Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 39 / 39
    Like
    121
    Quote Được gửi bởi lad View Post
    Đây, bạn xem topic này mình lập từ năm ngoái: http://www.ddth.com/showthread.php/1...C3%A1i-g%C3%AC
    Mình chưa thử về mua bán, dịch vụ nên cũng chưa biết hiệu quả thế nào nhưng niche của mình xét về độ cạnh tranh cũng thuộc loại trung bình chứ không phải dễ. Nói thật mình không dám seo nữa vì tốn tiền băng thông mà treo GA bèo nhèo tháng được vài $. Bỏ từ hồi đấy đến giờ không post bài mới, không động chạm gì đến mà ngày nào cũng khoảng 300-400 visit đấy bạn. Site này có bạn hỏi mua nhưng mình không bán vì mình định giữ domain phục vụ cho mục đích sau này.
    Trời, 300 - 400 visit hả, hèn gì, cậu nhìn mấy comment ở dưới là thấy rồi. Nếu trước đó mình thấy topic đó của cậu mình không viết dài loằn ngoằn sáng đến giờ đâu . Chúc cậu sớm tìm được một ebook hay để học hỏi .

2. Thành viên Like bài viết này:

lad

Like
    169
    Quote Được gửi bởi ddtuan View Post
    Trời, 300 - 400 visit hả, hèn gì, cậu nhìn mấy comment ở dưới là thấy rồi. Nếu trước đó mình thấy topic đó của cậu mình không viết dài loằn ngoằn sáng đến giờ đâu . Chúc cậu sớm tìm được một ebook hay để học hỏi .
    Thanks bạn, chúc bạn nhiều may mắn

Like
    0
    cài hoài mà không đc vậy ta. hic

Like
    169
    Các bạn còn đang tìm tòi học hỏi thân mến, bên cạnh những người không muốn share kinh nghiệm thì lại có nhiều người rất muốn giúp người khác. Sẽ không có chuyện tự nhiên người ta đến đề nghị chia cơm cho chúng ta, nhưng nếu bạn cần và cứ đi tìm thì sẽ thấy người sẵn sàng giúp mình.
    Tạm thời mình không post bài trong topic này nữa vì mình mới xin được một tài liệu mà mình xem sơ qua thấy cực kỳ hữu ích và sẽ dành thời gian nghiên cứu. Tài liệu này hướng dẫn từ A-Z, từ lúc tìm niche, keywords research đến seo, đặt banner GA thế nào hiệu quả... Người cho mình là bác @neoxvn ở topic này: http://www.ddth.com/showthread.php/1...c%C6%A1m/page4
    Các bạn qua đó mà xin bác ấy tài liệu này, nếu hiểu và làm được theo nó mình tin sẽ thành công.
    Nhân đây mình cũng nhắn các bạn vẫn có suy nghĩ là không có ai sẵn sàng chia sẻ thì nên thay đổi quan điểm này. Có thể rất nhiều người không muốn share nhưng cũng vẫn có người sẵn sàng.

6. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    43
    Mình cũng đang làm site eng giống bạn, nếu bạn rảnh thì anh em cùng nhau trao đổi

Like
    0
    seo như bạn là pro rồi tiếng anh cạnh tranh toàn cầu nên rất khó mà
    Bán GA blogspot có pin rồi.

Like
    40
    Mình cũng làm site eng đây, chẳng qua vẫn đang nằm trong máy chứ chưa public
    Thớt có nhã hứng thì add nick rồi đàm đạo mỗi tối nhỉ
    "Tôi với anh 2 người xa lạ
    Tự phương trời chẳng hẹn qen nhau
    Đồng chí"
    fb: Dung Trần - skype: vamcompany

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    21
    đánh dấu bài viết, lót dép ngồi hóng biết đâu vô tình nhặt được bí kíp ^_^
    #UCLvideos

Like
    0
    ghê ha , có bán site ko bác, bán thì inbox em nhé !!!

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết