Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    3

Khóa học CCNP dưới góc nhìn của người đã học

Đây là những lời bộc bạch của những học viên đã từng theo học CCNP tại học viện đào tạo quản trị mạng PNH để chúng ta thấy được nếu có trong tay chứng chỉ CCNP sẽ có lợi như thế nào khi đi làm
    Khóa học CCNP giúp tôi tự tin hơn trong công việc
    Kinh nghiệm là đòi hỏi của rất nhiều doanh nghiệp, không riêng gì lĩnh vực quản trị mạng. Vì vậy, ngay từ khi còn ngồi trên ghế nhà trường, nhiều bạn sinh viên đã chọn cho mình phương thức đi làm thêm để thu được nhiều trải nghiệm quý báu, tuy nhiên không phải bạn nào cũng may mắn lựa chọn được công việc làm thêm đúng với chuyên ngành mình học. Khi tham gia khóa học CCNP, em đã có những kiến thức được coi như nền móng vững chắc để có thể phục vụ cho công việc sau này, ra trường, em đã có thể đi làm luôn ở một công ty khá danh tiếng, đó cũng được xem như thành công ban đầu của em. Bạn Nguyễn Tiến Thành, sinh viên năm cuối Đại học Bách Khoa Hà Nội hào hứng.
    Chứng chỉ CCNP bổ sung kiến thức chuyên môn thực tế
    Anh Nguyễn Quang Trung chia sẻ: Là một người đã đi làm, những khó khăn gặp phải khiến tôi nghĩ đến giải pháp dành thời gian đăng ký một khóa học CCNP, tôi không nghĩ nó lại mang đến lợi ích tuyệt vời như thế cho công việc của mình. Tôi đã có thể tự tin xây dựng, vận hành quản lý và khăc phục sự cố cho hệ thống mạng trong chính doanh nghiệp của tôi, như là những hiểu biết và nhận thức thêm về cấu trúc chuyển mạch trong mạng doanh nghiệp, triển khai định tuyến hệ thống VLAN, những kiến thức này nếu không đi học, tôi không biết mình sẽ phải mày mò tìm hiểu đến bao giờ, điều đó làm tôi thấy mất thời gian và nản trí.
    Có CCNP là một lợi thế cho công việc
    Được nhận vào làm cùng một đợt, tôi thấy rất tự tin vì được cấp trên tín nhiệm bởi hiểu biết khá sâu sắc của mình về việc xử lý các sự cố - điều mà doanh nghiệp của tôi rất hay gặp, muốn xử lý sự cố tốt thì phải am hiểu cấu trúc mạng, vì có hiểu biết thì mới biết nó bị lỗi ở đâu để khắc phục. Ngoài ra, mình cũng là người đề xuất các giải pháp và luôn có các ý tưởng để triển khai dự án, vì vậy rất được sếp tin tưởng, nếu có điều kiện thì mình đang tính đầu tư tiền để học lên khóa học CCIE, mong là cũng sớm nhận được chứng chỉ này.
    Theo học một khóa học CCNP được xem như một bước đệm cho bạn trong việc chinh phục những kiến thức quản trị mạng và giúp bạn tự tin hơn rất nhiều trong công việc của mình. với sự phổ cập CCNA như hiện nay, chinh phục chứng chỉ CCNP là điều mà các bạn nên theo đuổi.
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    ƯU ĐÃI CCNA - SÔI ĐỘNG TỰU TRƯỜNG TẠI PNH
    Hỗ trợ học viên theo học CCNA với chi phí thấp nhất: 3.150.000 vnd
    ❀❀ ↓ Giảm ngay 500.000 VNĐ / Học viên nếu bạn LIKE & SHARE thông tin khóa học trên FACEBOOK cá nhân của bạn và để ở trạng thái public.ツ
    ❀❀ ↓ Giảm thêm 500.000 VNĐ / Học viên khi đăng ký học theo nhóm từ 3 người trở lên.
    ❀❀ ↓ Giảm tiếp 250.000VNĐ / Học viên nếu là Sinh viên & có thẻ Sinh viên còn thời hạn.
    Đặc biệt hơn nữa, cả 3 hình thức ưu đãi trên được ÁP DỤNG ĐỒNG THỜI!!!
    Hotline: 0934473246 (Ms Trang)

Like
    4
    học khóa này xong cũng ổn phết, em cũng mới học xong
    Không có gì để ký !

Like
    0
    PNH địa chỉ chỗ nào nhỉ, cho mình hỏi tham khảo chút để xem có tiện vừa học vừa thuận cho công việc đc không?

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết