Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 16
    Like
    0

Từ khóa ít cạnh tranh nhưng google không index

Em có một trang nhắm vào các từ khóa rất rất ít cạnh tranh vậy mà search google vẫn không ra trang của em. Vậy là sao mấy bác? em đang hoàn thiện site thì bao giờ google mới index nội dung trong trang? site không bị google banned nhé. Nhưng thấy google không index từ khóa trong các trang
    Quote Quote

Like
    194
    Bạn cần cho Google thời gian chứ. Mỗi ngày có hàng trăm nghìn website ra đời. Khối lượng công việc của bộ máy tìm kiếm cực kì lớn.
    Nếu website của bạn chưa được index sau 1 tuần thì bạn nên
    Chắc chắn đã cài đặt google analytics cho website
    Chắc chắn cài Google web master tool cho website. Và nhớ gửi thẳng thông tin website qua công cụ này
    Chắc chắn share website lên các trang mạng xã hội, gửi vào các trang địa chỉ web

Like
    0
    Em tưởng web master tool là đủ rồi chứ, cần analytics nữa á? Share website quan trọng không? Vì từ khóa rất ít cạnh tranh

Like
    215
    cứ để tự nhiên cho tốt.
    Và 1 điều quan trọng : ko phải từ khóa ít cạnh tranh thì muốn TOP là TOP được.
    Mua "Vé Massage" tặng "Bao Lâu Ra ".

Like
    0
    Quote Được gửi bởi massage sai gon View Post
    cứ để tự nhiên cho tốt.
    Và 1 điều quan trọng : ko phải từ khóa ít cạnh tranh thì muốn TOP là TOP được.
    Để em chờ 1-2 tuần xem sao, em không phải muốn top, em thắc mắc vì có vài từ khóa rất rất ít cạnh tranh search google ra rất ít kq vậy mà google nó vẫn không thèm index mấy từ khóa đó trong web em. Hay phải chờ vài tháng

Like
    23
    Quote Được gửi bởi abcxyz77 View Post
    Để em chờ 1-2 tuần xem sao, em không phải muốn top, em thắc mắc vì có vài từ khóa rất rất ít cạnh tranh search google ra rất ít kq vậy mà google nó vẫn không thèm index mấy từ khóa đó trong web em. Hay phải chờ vài tháng
    mình có ngâm cứu đúng là từ khóa ít canh tranh ko phải top là top được bác nhé, mà google hinh như nó còn áp dụng từ khóa đó đi kèm với trang của bác nữa thì phải, giả sự nó đánh giá từ khóa đó hợp với trang của bácđánh giá cao thì từ khóa của bác search thấy ngay chu du nó ko top nhưng trong trang 1 hay trang 2, em cũng làm và đúng là rút ra kinh nghiệm vậy @@ nó đánh giá từ khóa đó và site để xếp hạng, mấy vụ này chắc phải mua blacklink pr cao đặt chắc mới lên

Like
    1
    cài google analytics có quan trọng ko mấy bác

Like
    2
    Bạn nên cài Google webmaster tool, Google analytics, tạo sitemap và submit lên webmater. Sau 3 ngày thì site bạn sẽ index.

Like
    0
    Mình cũng làm vậy á nhưng cần có stemap. xml thì sẽ nhanh index hơn nữa nhé

Like
    0
    ít cạnh tranh cũng không lên được luôn bác ạ

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết