Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 14

Chủ đề: site vệ tinh

Like
    13

site vệ tinh

Cho em hỏi site vệ tinh ví dụ là những trang nào,nó tác dụng gì trong seo.Trang rao vặt có phải là site vệ tinh,ví dụ trang vật giá có phải là trang vệ tinh các bác thông cho em cái này vẫn chưa hiểu
    Đồ đồng vĩnh tiến,lư đồng vĩnh tiến
    Quote Quote

Like
    194
    Site vệ tinh là các website của bạn.
    Tức bạn là người toàn quyền với nó.
    Mục tiêu của site vệ tinh trong SEO là tạo backlink về website chính (website kiếm tiền).
    Website vệ tinh nên theo đuổi các từ khóa dễ seo ( từ khóa dài sẽ dễ seo hơn).
    Site vệ tinh là cần thiết nếu bạn định xây dựng backlink lâu dài và ổn định cho website chính.

Các trang rao vặt, diễn đàn bạn đi spam không được coi là site vệ tinh. Vì nó không cho phép bạn chủ động đặt backlink. Và nguy cơ mất backlink từ các site đó rất dễ xảy ra.

Để đầu tư cho site vệ tinh tốt đòi hỏi bạn phải làm cả nội dung tốt cho site vệ tinh. Website vệ tinh nếu toàn nội dung đi copy thì cũng chẳng có ý nghĩa gì lắm. Vì backlink từ site đó chẳng có chất lượng

Like
    12
    mình cũng nghe site về tinh nhưng chưa rõ nó là thế nào, có phải site vệ tinh là site con của web ko ạ

Like
    1
    có thể nói như vậy site vệ tinh cung cấp backlink, traffic và giúp web chính dễ lên hơn
    Thainguyen360(.)blogspot(.)com Của Thái Nguyên

Like
    42
    Thay vì tạo cái toppic này thì mình nghĩ bạn seach GG có nhiều thông tin hơn. Từ hình thức cho đến cách hoạt động .................đủ chả thiếu gì
    Đang kí

Like
    13
    nói chung mình có tìm hiểu se google rồi những vẫn mông lung chưa hiểu mới hỏi anh em thôi mỗi người góp một ý theo cách hiểu của từng người hay hơn mà
    Đồ đồng vĩnh tiến,lư đồng vĩnh tiến

Like
    0
    e lạy thánh , câu này mà cũng phải bơi lên đây hỏi sao ?, google nhiều lắm àh !
    Siêu Thị Seo

https://tuminhkiemtien.com/chu-de/kiem-tien-mmo-tong-hop
    Like
    20
    bạn tạo một blog với blogspot cũng là một site vệ tinh

Like
    6
    Quote Được gửi bởi vientuong View Post
    Site vệ tinh là các website của bạn.
    Tức bạn là người toàn quyền với nó.
    Mục tiêu của site vệ tinh trong SEO là tạo backlink về website chính (website kiếm tiền).
    Website vệ tinh nên theo đuổi các từ khóa dễ seo ( từ khóa dài sẽ dễ seo hơn).
    Site vệ tinh là cần thiết nếu bạn định xây dựng backlink lâu dài và ổn định cho website chính.

Các trang rao vặt, diễn đàn bạn đi spam không được coi là site vệ tinh. Vì nó không cho phép bạn chủ động đặt backlink. Và nguy cơ mất backlink từ các site đó rất dễ xảy ra.

Để đầu tư cho site vệ tinh tốt đòi hỏi bạn phải làm cả nội dung tốt cho site vệ tinh. Website vệ tinh nếu toàn nội dung đi copy thì cũng chẳng có ý nghĩa gì lắm. Vì backlink từ site đó chẳng có chất lượng
    bác ấy trả lời rât đầy đủ rồi nhé, bác cứ đi viết bài cho hay rồi share mxh bình thường, xây dựng link cho nó, lúc nào nó ngon ngon rồi thì trỏ link về site chính, mất thời gian nhưng chất nhé
    ghế massage ngồi mát xa cực sướng 0987636081

Like
    6
    e làm site vệ tinh riết rồi thành site chính luôn, vì site vệ tinh seo hiệu quả hơn website chính nữa ko hiểu sao!

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết