Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 35 / 35
    Like
    0
    vào 1 trang web mà không bik link mình muốn click nó nằm đâu click đâu cũng nhảy ra trang khác hoặc popup loại này là tảy cmn chay lun và ngay lần sau tìm treen gg mà thấy cũng éo click vào
    Web kéo thả duy nhất tìm kiếm - thiet ke web ibo

Like
    9
    cŨNG kệ người ta. Mà Việt Nam mình có nhiều kiểu đặt thật. Thấy cả trang toàn qc adsene còn có 1 link bài viết thôi

Like
    43
    Giả sử như bác này mặc dù rất lớn nhưng lại đang chơi phạm luật đây chứ đâu demo cho các bác xem thử
    http://eva.vn/nha-dep/vuon-bonsai-ti...69a200498.html

Like
    236
    Quote Được gửi bởi shopdearmon View Post
    Giả sử như bác này mặc dù rất lớn nhưng lại đang chơi phạm luật đây chứ đâu demo cho các bác xem thử
    http://eva.vn/nha-dep/vuon-bonsai-ti...69a200498.html
    Nói chung là dạng như Eva hay các site to khác một là được support riêng từ Google Adsense nên chẳng bị trảm, 2 là dạng cheat sống được thời gian ngắn thôi. Còn dạng 1, nếu bị report quảng cáo che khuất hoặc các vấn đề liên quan thì cũng bị cảnh cáo từ support Google thôi.

Tôi rất khó chịu với dạng quảng cáo che khuất content, hoặc lừa tình. Gặp dạng đó tôi bấm vào nút X ở góc phải trên cùng quảng cáo, hoặc tôi PrtScr gửi trực tiếp luôn =)) . Còn nó không ảnh hưởng tới tôi thì tôi lơ qua thôi.

Còn các bác dạng booking hotel lừa tình ở facebook khiến tôi không xem được video *** hoặc nóng hổi theo nội dung share, thì tôi report qua mail cho support Adsense luôn. Cái này vì nó lừa tôi, làm tôi tưởng có hình *** hoặc nội dung hot và người dùng nên bác nào ở topic này chơi dạng đó thì chết không có oan nhé

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    120
    Quote Được gửi bởi Click here View Post
    Thấy mọi người cứ bảo: "Ảnh hưởng gì tới cơm cháo nhà mày".

Nhưng thực ra là ảnh hưởng khá nhiều, chính những cái cheat cheat đó. Làm cho hiệu quả click của Adsense thấp --> khách hàng ít đi hoặc giảm giá --> Ảnh hưởng tới các anh em chân chính khác. Mặc dù mình không cheat và cũng không lên án việc này. Nhưng mọi người cứ đặt vào hoàn cảnh người đặt quảng cáo. Người ta trả tiền cho Google rồi Google trả tiên cho bạn thì người ta cũng phải được lợi từ sản phẩm dịch vụ quảng cáo của người ta. Chứ không trả tiền cho những click không hiệu quả --> Doanh thu không hiệu quả.

Ý kiến cá nhân của mình thôi
    Đồng ý với bạn. Theo mình nên bỏ cái box ads này đi cũng được
    Giày công sở nam: http://jiminor.com/

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết