Trang 5 / 6 FirstFirst ... 23456 LastLast
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 54
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi road View Post
    Không thích máy chiều vì hay có tiếng ồn mỗi khi khởi động, cảm thấy hơi khó chịu. Máy chiếu thì nhanh hư lắm, một bóng đèn của máy chiều hoạt động được có 2500 giờ à, nếu mà tính ra 1 ngày làm 8 tiếng thì chưa tới 1 năm em nó tạch rồi
    Chưa kể nếu mà làm việc liên tục thì em nó rất là kinh khủng, hình ảnh thì nhòe nhoẹt, bắt đàu " gồng" nên em nó ồn lắm, chưa kể đang xài mà đột nhiên chịu hông nổi cái tắt rụp là nghỉ khỏe khỏi họp luôn )

Like
    0
    Quote Được gửi bởi GiaoMin View Post
    nghe đồn là cái máy này chỉ dành cho khách sạn T.T mình chẳng hiểu nữa
    Cái này ai đồn bác bậy bạ rồi, người ra xài trong doanh nghiệp và công ty thôi bác ơi :v khách sạn ai người ta lắp cái này, lắp hệ thống tivi hotel kìa

Like
    0
    Quote Được gửi bởi which23 View Post
    em cũng đang ngại khoản này đây, lỡ sếp không hiểu cái đổ thừa mình mua hàng dởm là ăn cám luôn đó bác, huhu
    bác làm bộ phận gì mà được đi mua máy chiếu cho công ty đây ) sơ sẩy mua con nào si đa là xác định luôn nhe
    go on and on....

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hoang007 View Post
    chi phí lắp đặt phê lòi luôn đó bác, đắt kinh
    không những vậy còn chi phí bảo hành này, sửa máy móc nầy, máy này dễ bị hư cái bóng đèn lắm. Làm việc không ổn định ) bác nào bảo mua máy chiếu 4k cho văn phòng họp thì cũng xin cho em một lạy =))

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tolove View Post
    không những vậy còn chi phí bảo hành này, sửa máy móc nầy, máy này dễ bị hư cái bóng đèn lắm. Làm việc không ổn định ) bác nào bảo mua máy chiếu 4k cho văn phòng họp thì cũng xin cho em một lạy =))
    hình như hàng tung của cũng từ 40tr - 70tr rồi, cái mới ra của sony cũng cỡ $9000 . chưa tính tiền điện, bảo hành, sửa chữa. Chẹp
    go on and on....

Like
    0
    bác làm bộ phận gì mà được đi mua máy chiếu cho công ty đây ) sơ sẩy mua con nào si đa là xác định luôn nhe
    Chơi với sếp như chơi với cọp =,= chắc em nói sếp đầu tư cái con màn hình kĩ thuật số Smart signage này, đầu tư một lần cho bõ còn hơn đau khổ về sau )))))))))

Like
    0
    cái này có hơi nhỏ nếu ở trong phòng họp lớn không nhỉ ? trước mắt thì em này mình thấy đẹp, bền bỉ, tiết kiệm điện nhưng mà mình ngại là màn hình nó không phóng to như máy chiếu, phòng lớn thì sợ nhìn không rõ

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tolove View Post
    máy chiếu dùng lâu còn hay bị đổ bóng nữa, nói chung là khó chịu. màn hình này mình nghĩ dùng để phát quảng cáo thì hợp đó tại nó quá bền và quá trâu. Còn họp thì có ý kiến như bạn trên, phòng nhỏ thì ok còn phòng lớn thì hơi ghê

Like
    0
    Quote Được gửi bởi smile_love View Post
    máy chiếu dùng lâu còn hay bị đổ bóng nữa, nói chung là khó chịu. màn hình này mình nghĩ dùng để phát quảng cáo thì hợp đó tại nó quá bền và quá trâu. Còn họp thì có ý kiến như bạn trên, phòng nhỏ thì ok còn phòng lớn thì hơi ghê
    Kích thước màn hình cũng bự mà cậu, đâu có nhỏ đâu cậu. Hơn nữa, nếu mà sử dụng máy này thì việc trao đổi ý kiến hoặc bỏ phiếu chọn cũng được thực hiện tại chỗ, bảng điện tử sẽ tự động thống kê, tính toán và hiển thị kết quả ngay lập tức. Với công nghệ này, các buổi thuyết trình hay buổi họp lên ý tưởng (brainstorming) sẽ trở nên thu hút và thú vị hơn, thúc đẩy sự tương tác và sáng tạo của mỗi nhân viên.
    go on and on....

Like
    0
    Kích thước màn hình cũng bự mà cậu, đâu có nhỏ đâu cậu. Hơn nữa, nếu mà sử dụng máy này thì việc trao đổi ý kiến hoặc bỏ phiếu chọn cũng được thực hiện tại chỗ, bảng điện tử sẽ tự động thống kê, tính toán và hiển thị kết quả ngay lập tức. Với công nghệ này, các buổi thuyết trình hay buổi họp lên ý tưởng (brainstorming) sẽ trở nên thu hút và thú vị hơn, thúc đẩy sự tương tác và sáng tạo của mỗi nhân viên.
    đúng rồi, chủ yếu là chất lượng và hiệu quả công việc nữa. phía samsung họ đang giảm 35% chi phí lắp đặt đó nên tính ra cũng không đắt lắm đâu cậu

Trang 5 / 6 FirstFirst ... 23456 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết