Trang 4 / 23 FirstFirst 12345679 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 228
    Like
    0
    vào link này http://www.freewarefiles.com/top100_downloads.php bạn sẽ tìm thấy được chương trình mình cần.có chương trình CClean dùng để dọn rác và registry Free đó bạn.Chúc bạn thành công.

-----------------------------
    Trung tâm sửa chữa & hổ trợ kỹ thuật TSP NOTEBOOK professional TRADE & SERVICES
    78B Cao Thắng F.04 Q.03 TP.HCM

Like
    0
    Các video clip trc' đây tôi xem vẫn bình thường, sau này khi bật lên nó còn 3 màu hoặc trắng đen mà xem trên web của nó vẫn bình thường & khi tôi bật computer vào folder chứa nhạc, máy đứng rồi tự tắt. Có cách nào khắc phục đc ko?

Like
    0
    Chà, cảm ơn bác nhiều. Cái này của bác rất có ích đấy.

Like
    0
    các bạn cho tui hỏi câu nhé!

1. Tui cài KAV nhưng bây giờ nó khiến máy tui bị ì ạch rồi. Tui phải làm sao đây? Đừng kêu tui remove nó nhá! Vì bây giờ computer của tui ì ạch đến độ không vào được My Computer luôn rồi.

2. Có phải khi tui tháo RAM trong Main ra thì các phần mềm cài đặt trước đó sẽ bị hủy hết ko? Và khi cài lại RAM thì phải cài đặt lại hết các phần mềm (kec3 Window) có phải ko?

Xin trả lời gấp giúp tui. Vì khẩn lắm!!!

Like
    0
    Đúng là bạn ghi có dấu giùm, đọc mà khó hiểu quá!

Like
    0
    Mình không biết là cấu hình máy bạn như thế nào mà cái chương trình KAV cung làm máy của bạn chết đứng như vậy? mặt dù KAV cũng khá nặng so với các chương trình virust khác. Chuyện tháo Ram trong Main không có làm mất những phần mềm trong máy đâu bạn à! Bạn cũng nên xem quạt cpu có hoạt động tốt hay không? kiểm tra tiếp xúc giữa cpu và miếng tỏa nhiệt thử, Với lại trên internet bây giờ nhiều virust lắm bạn ơi hãy tạo cho máy mình một file GOST hoàn chỉnh để đề phòng như trong trường hợp này chẳng hạn. Thân!

Like
    0
    thank các bro nhiù lắm, hi hi thật sự được mở rộng tầm mắt

Like
    0

Tệ thật ! Help me

tại sao em dùng AVG diệt vi rút nó chỉ báo là máy bị nhiểm vi rút. chứ khi nó quét thì chỉ báo là có bao nhiêu con thui, chứ không diêt hix hix. các bác pro giúp em với

Like
    0

Thông tin

Xin chào và rất vinh hạnh được làm quen với các bạn!Cho mình hỏi cái máy mình bổng dưng nó chạy chậm bây giờ mình phải làm sao cho nó hết chậm hả các bạn

Like
    0
    các bro cho hỏi tý nha, nếu mình nâng Vitual memory lên max là 2000MB Initial 1000MB lâu ngày có bị seo hong , hi hi tại thấy nâng cái đó máy chạy nhanh hơn tý, còn nếu nâng lên cao nữa thì được hong(máy mình Ram đang là 512MB)

Trang 4 / 23 FirstFirst 12345679 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết