Trang 3 / 23 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 228
    Like
    0
    BOX này toàn lính mới hay sao ấy, tui tưởng tui gà lắm rồi mà vẫn có vài người gà hơn hic hic...
    ------------------------------------------------------------------------
    Mỗi người là một cái rốn của vũ trụ

Like
    0
    mấy bác ai cho em hỏi máy em Đ15gev intel em chả biết là bios có bị không tương thích không hay là sao mà chơi game hay xem phim chán lắm, nhòe nhòe ấy,lại hay bị giật, nhất là chơi game xây dựng, em cung chả biết kiêm tra ở đâu. hay là cái dòng intel destop boad nó vậy.cấu hình em nè
    Đ15gev,512ram,c266,gefoce 16x 73000 le

Like
    0
    mình thấy viết bài này hay quá, mình muốn hổi 1 tí về ghost đề phòng khi máy tính của mình bị virus làm máy bị treo mà mình ko phải cài lại tòan bộ ai có biết thì hướng dẫn dùm mình và các bạn còn ngu ngơ chưa biết gì về ghost nhé .cám ơn các bạn nhiều............

nhc1987 Guest
    Bạn chuyển qua xài RollBack Rx Pro được rồi. Tốt hơn nhiều so với Ghost. Chỉ 30s là OS của bạn sẽ như mới

Like
    0
    em đã dùng hdd rre.. nhưng em nghĩ không ăn thua bằng ontrack lại ổ đĩa

Like
    0
    các bác cho em hỏi, con máy của em đang dùng bt tự nhiên khởi động rất chậm. Ban đầu khởi động bt, từ lúc hiện lên chữ "Welcome" cho đến khi hiện lên các icon trên desktop cực chậm luôn, sau đó lại bt. Nguyên nhân là j vậy nhỉ???
    (Ko phải là do có nhiều ct khởi động)

Like
    0
    Bạn vào xóa đi mấy file trong thư mục Temp ở ổ C:\Window , xóa luôn mấy file cookies , temporary internet files đi thì máy có thể nhẹ hơn đó .

Like
    0
    Quote Được gửi bởi lemonleo View Post
    các bác cho em hỏi, con máy của em đang dùng bt tự nhiên khởi động rất chậm. Ban đầu khởi động bt, từ lúc hiện lên chữ "Welcome" cho đến khi hiện lên các icon trên desktop cực chậm luôn, sau đó lại bt. Nguyên nhân là j vậy nhỉ???
    (Ko phải là do có nhiều ct khởi động)
    Cài lại Win đi bạn, tốc độ sẽ khá hơn.

Like
    0

Buồn quá đi !

Quote Được gửi bởi nhc1987 View Post
    Bạn chuyển qua xài RollBack Rx Pro được rồi. Tốt hơn nhiều so với Ghost. Chỉ 30s là OS của bạn sẽ như mới
    rollback rx pro xài sao vậy bồ, dơn đâu vậy?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi kimtulong View Post
    cac pro oi may em bi loi file o o C khi vao o thi no cu hien len duong linkem buc wa khong bit lam the nao . em da thu tim theo duong link do nhung khong thay the moi buc chu em chiu rui nho cac pro giup
    voi thank's
    Máy của bạn đích xáy đã bị virus rối. Bạn vào safemop để quét lại máy tính. Trở về windows mở winrar xóa file autorun.inf rồi dùng regclean xóa các thành phần không cần thiết và dùng các phần mềm khôi phục registry để chỉnh.
    Chúc bạn thành công

Trang 3 / 23 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết