Trang 8 / 10 FirstFirst ... 35678910 LastLast
Hiển thị kết quả từ 71 đến 80 / 91
    Like
    160
    Cơ bản là chất lượng dịch vụ ấy, làm cho khách hàng tin tưởng mới khó ( yếu nhất của VN mình), chứ WEB ăn thua gì
    www.VuaTenMien.Com, Mobi & Zalo:O9121Chín1357

Like
    1
    đồng ý vs quan điểm support là quan trọng nhất, sản phẩm thì đâu cũng có thể giống nhau, nhưng cạnh trạnh nhất là dịch vụ

Like
    16
    em cũng đã từng dùng thử của mấy bên làm web thấy cũng na ná nhau thôi, quan trọng là dịch vụ, cách chăm sóc, chương trình ưu đãi thôi.. Tầm này cuối năm nhiều bên như bizweb, haravan đang km lắm. e đang hứng thú với chương trình này, có j pm ae trao đổi luôn: http://blog.bizweb.vn/tai-tro-ngap-t...15-cua-bizweb/
    P/s: bác nào bảo e PR trá hình thì em chịu luôn đấy, ae đang có nhu cầu chia sẻ trao đổi, em cũng đang làm nên tiện share thôi!

Like
    0

Website hay Seo chỉ là hạt mầm thôi, muốn lớn là phải nuôi bằng Content

Theo ý kiến của em, SEO chỉ là công cụ cho việc kinh doanh. Nhưng ra thương trường thì bạn cần có hậu phương vững chắc (hàng tốt - giá thật) chứ toàn hàng lởm rồi chém gió thì không chiến được đâu. Đầy anh nghĩ làm TMĐT cứ có web với SEO một lần là đủ rồi. Em nói thật là ngất đấy. Bây giờ SEO hay không cũng phải liên tục và trường kỳ. Mà khổ nổi bây giờ vũ khí mới là "content marketing" rồi, bác nào cũng nên nghiên cứu và "trang bị" dần đi là vừa nếu không thì cũng gục sớm đấy.

Like
    7
    Quote Được gửi bởi greatmoonlight16 View Post
    Theo ý kiến của em, SEO chỉ là công cụ cho việc kinh doanh. Nhưng ra thương trường thì bạn cần có hậu phương vững chắc (hàng tốt - giá thật) chứ toàn hàng lởm rồi chém gió thì không chiến được đâu. Đầy anh nghĩ làm TMĐT cứ có web với SEO một lần là đủ rồi. Em nói thật là ngất đấy. Bây giờ SEO hay không cũng phải liên tục và trường kỳ. Mà khổ nổi bây giờ vũ khí mới là "content marketing" rồi, bác nào cũng nên nghiên cứu và "trang bị" dần đi là vừa nếu không thì cũng gục sớm đấy.
    Bạn nói chuẩn quá. Cái chính vẫn là nội dung mình tạo ra có thu hút, có đánh trúng nhu cầu của khách hàng hay không. Chứ bác nào cũng muốn ăn sổi rồi cũng sớm chết yểu lắm.
    Nhưng em cũng nghĩ để xây dựng hình ảnh ban đầu khi khách đến với mình, thì seo hay bộ mặt của website sẽ là yếu tố tác động khá lớn đến tâm lí khách hàng. Mình làm lâu dài thì chắc chắn cần 1 website chất lượng, đẹp mắt, chạy mượt trên mọi thiết bị, nó như cái nhà, cái bộ mặt của mình vậy!

Like
    16
    bác nào rành về bizweb không tư vấn cho em với.. em search website ban hang, tao web ban hang, thiet ke web,... thấy thằng này toàn top đầu, nghe tư vấn có chương trình hỗ trợ cuối năm nên cũng hơi nghiêg nghiêng nhưng vẫn rất cần ae tư vấn! Tết đến nơi rồi, kiếm hộp sữa cho các cháu

Like
    4
    Quote Được gửi bởi vuatrenbien View Post
    bác nào rành về bizweb không tư vấn cho em với.. em search website ban hang, tao web ban hang, thiet ke web,... thấy thằng này toàn top đầu, nghe tư vấn có chương trình hỗ trợ cuối năm nên cũng hơi nghiêg nghiêng nhưng vẫn rất cần ae tư vấn! Tết đến nơi rồi, kiếm hộp sữa cho các cháu
    Thua xa Haravan bạn nhé nếu bạn có tiền thì cứ Haravan mà dùng, bạn bè mình giờ toàn dùng Haravan thôi
    Tủ nhựa đa năng giá cạnh tranh tại khogiatot

Like
    16
    Quote Được gửi bởi khogiatot.vn View Post
    Thua xa Haravan bạn nhé nếu bạn có tiền thì cứ Haravan mà dùng, bạn bè mình giờ toàn dùng Haravan thôi
    Haravan cũng có mấy người giới thiệu em, thấy bảo tốt lắm. Nhưng hôm trc e cũng đã đến haravan nghe tư vấn, thấy cứ nhàng nhàng sao ấy, không làm bật được những tính năng lớn của họ nên em cũng thấy chưa đủ sức thuyết phục em lắm, với lại cứ phát sinh gì lại thêm phí, giao diện thì hơi chát, muốn qc lại là bên đối tác họ làm, muốn thiết kế riêng lại phát sinh thêm nhiều

Like
    4
    Quote Được gửi bởi vuatrenbien View Post
    Haravan cũng có mấy người giới thiệu em, thấy bảo tốt lắm. Nhưng hôm trc e cũng đã đến haravan nghe tư vấn, thấy cứ nhàng nhàng sao ấy, không làm bật được những tính năng lớn của họ nên em cũng thấy chưa đủ sức thuyết phục em lắm, với lại cứ phát sinh gì lại thêm phí, giao diện thì hơi chát, muốn qc lại là bên đối tác họ làm, muốn thiết kế riêng lại phát sinh thêm nhiều
    Thương hiệu mà bạn mình so về thương hiệu thôi chứ còn về hệ thống thông minh cả hai ông Haravan và Bizweb đều thua xa ông web24h, mình nói thật.
    Tủ nhựa đa năng giá cạnh tranh tại khogiatot

Like
    4
    bác ở trên seeding ảo vãi, trên thì dìm biz, nâng hara, dưới thì lại ra ông 24h )
    em vào thử thấy mỗi trang giao diên của bizweb nhìn vừa mắt, trông chuyên nghiệp.

Trang 8 / 10 FirstFirst ... 35678910 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết