Trang 3 / 10 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 91
    Like
    104
    Quote Được gửi bởi septemberrain View Post
    Trong bài người ta có từ nào nhắc đến Bizweb không mà bác nhảy dựng lên thế? =))
    - Kích động zữ vậy bác?

- Em nóng nên vội quá. Lần sau em sẽ chờ cho nhiều bạn seeding của BizWeb vào làm um lên xong mới làm chốt hạ. Xem đội seeding này xử lý thế nào.

P.S. Thêm một cảnh cáo BizWeb: Clone nick tự khen mình là kiểu làm ăn dối trá. Còn nhắc đến tên đối thủ khi seeding để hạ bệ họ là BẨN THỈU lắm đó nghe.

Like
    4
    Quote Được gửi bởi matme View Post
    - Kích động zữ vậy bác?

- Em nóng nên vội quá. Lần sau em sẽ chờ cho nhiều bạn seeding của BizWeb vào làm um lên xong mới làm chốt hạ. Xem đội seeding này xử lý thế nào.

P.S. Thêm một cảnh cáo BizWeb: Clone nick tự khen mình là kiểu làm ăn dối trá. Còn nhắc đến tên đối thủ khi seeding để hạ bệ họ là BẨN THỈU lắm đó nghe.
    Bạn là đối thủ cạnh tranh à, soi kỹ zậy, mình đọc qua một cái là hiểu là họ đang quảng cáo rồi mà, tuy nhiên kiểu dịch vụ này cũng thích hợp với những cá nhân xử lý vài chục đơn hàng một ngày và giải pháp của biz chưa phải là ổn nhất
    Tủ nhựa đa năng giá cạnh tranh tại khogiatot

Like
    104
    Quote Được gửi bởi khogiatot.vn View Post
    Bạn là đối thủ cạnh tranh à, soi kỹ zậy, mình đọc qua một cái là hiểu là họ đang quảng cáo rồi mà, tuy nhiên kiểu dịch vụ này cũng thích hợp với những cá nhân xử lý vài chục đơn hàng một ngày và giải pháp của biz chưa phải là ổn nhất
    Xin trả lời bác trong comment cuối:

- Em không làm web. Cũng là người chuyên đi thuê người làm web. Nhưng sẽ tuyệt đối cạch mặt BizWeb vì cái cách họ làm những việc mờ ám và bẩn thỉu như thế này.

- Nhìn vào cách làm việc là đã thấy không nên làm việc cùng. Họ đã xỏ mũi khách hành của mình bằng cách quảng cáo seeding, tự lập nick để nói tốt cho mình, thì những việc khác họ cũng sẽ xỏ mũi khách hàng của mình như một con bò mà thôi.

P.S. Seeding không phải là xấu. Nhưng chỉ nên dừng lại ở việc gieo mầm. Còn đóng vai và đưa thông tin giả để xỏ mũi khách hàng là không thể chấp nhận.

P.P.S. Ai muốn làm bò thì cứ làm việc với BizWeb để bị xỏ mũi. Em xin chấm hết. Càng lúc càng nhắc đến cái chữ BizWeb em cứ có cảm giác bẩn bẩn. Nên từ này xin lờ nó đi và tích cực khuyên bạn bè của mình tránh xa cái tên này ạ.

Like
    4
    Quote Được gửi bởi matme View Post
    Xin trả lời bác trong comment cuối:

- Em không làm web. Cũng là người chuyên đi thuê người làm web. Nhưng sẽ tuyệt đối cạch mặt BizWeb vì cái cách họ làm những việc mờ ám và bẩn thỉu như thế này.

- Nhìn vào cách làm việc là đã thấy không nên làm việc cùng. Họ đã xỏ mũi khách hành của mình bằng cách quảng cáo seeding, tự lập nick để nói tốt cho mình, thì những việc khác họ cũng sẽ xỏ mũi khách hàng của mình như một con bò mà thôi.

P.S. Seeding không phải là xấu. Nhưng chỉ nên dừng lại ở việc gieo mầm. Còn đóng vai và đưa thông tin giả để xỏ mũi khách hàng là không thể chấp nhận.

P.P.S. Ai muốn làm bò thì cứ làm việc với BizWeb để bị xỏ mũi. Em xin chấm hết. Càng lúc càng nhắc đến cái chữ BizWeb em cứ có cảm giác bẩn bẩn. Nên từ này xin lờ nó đi và tích cực khuyên bạn bè của mình tránh xa cái tên này ạ.
    Đọc bài của bạn thấy có vẻ bức xúc quá không biết đã từng bị xỏ mũi qua chưa nữa? cám ơn bạn về những chia sẻ rất THẲNG THẮN
    Tủ nhựa đa năng giá cạnh tranh tại khogiatot

Like
    15
    Thankiu bác, hehe, viết lách thì nghề của em rồi =))) Nhưng em viết báo là chính, ko biết để SEO hiệu quả thì có cần chú ý gì về độ dài, tỉ lệ keywords ko bác nhỉ

Like
    1
    Lướt qua mà k muốn đọc r. Dài quá bác ơi., Mình thấy khi search google, mấy cái đầu tiên hiện ra là những cái ok. sau đó so sánh giữa tầm 2 3 cái r chọn cho mình cái phù hợp nhất là ổn.

Like
    85
    Tiền nào của đó mà! đừng đòi hỏi nhiều hơn

Like
    85
    Viết xong mới trả tiền thì cũng khó. Chỗ nào đặt cọc 10-20%, bàn giao nghiệm thu xong, thanh toán phần còn lại là OK.

Like
    0
    cái này cũng nhiều cạnh tranh lắm đa. có điều kiện cũng mướn làm 1 cái bán nước mắm xuất khẩu chơi he he

Like
    0
    Các bác biết chỗ nào share code web miễn phí mà dùng được ngay không ???

Trang 3 / 10 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết