Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    7

Chia sẻ theme wordpress cho khách sạn Spa

Chào cả nhà mấy hôm nay thời tiết nóng quá nhỉ chỉ muốn đi du lịch, ngâm mình trong nước thôi, tự nhiên mình có ý tưởng chia sẻ theme wordpress Hotec v1.12 chuyên về khách sạn, Spa cho mọi người đặc biệt là cho các công ty về nhà hàng khách sạn để phục vụ cho người du lịch tốt hơn…

1. Tổng quan về theme wordpress Hotec v1.12
    Hotec là một theme wordpress đáp ứng, kiểu dáng đẹp và sạch sẽ cho spa của bạn, khu du lịch và kinh doanh khách sạn. Nó hoàn toàn đáp ứng rất thuận tiện cho bạn và khách hàng của bạn kiểm tra tour, đặt phòng, quản lý…Ngoài ra nó còn rất linh hoạt mà bạn có thể sử dụng nó cho tất cả mọi thứ bạn muốn (trang web của công ty, danh mục đầu tư …) Việc bố trí trông cực đẹp ở bất kỳ kích thước nào cho trang website của bạn hiển thị hoàn hảo từ màn hình máy tính xách tay, iPad, iPhone, điện thoại chạy hệ điều hành Android hoặc máy tính bảng.

2. Một số đặc điểm và chức năng của theme wordpress Hotec v1.12
    Theme wordpress Hotec v1.12 có tùy chọn theme cao cấp, màu sắc không giới hạn, với hơn 500 Fonts Google, Drag & Drop Trang Builder thông minh giúp bạn kéo và thả dễ dàng và linh động. Nó đi kèm với những công nghệ mới nhất như HTML5 và CSS3.

Theme wordpress tương thích với tất cả các trình duyệt như: IE8 +, Firefox, Safari, Opera, Chrome…Ngoài ra nó còn hỗ trợ SEO(giúp trang của bạn dễ dàng lên top hơn, nhiều người tiếp cận hơn, thuận lợi cho hoạt động kinh doanh).
    Demo và Download tại đây:
    danhbagiaodien,com
    Quote Quote

Like
    0
    Bác nào thích site thẩm mỹ thu cúc chấm nét không ib em nào

Like
    3
    Trang này mình thấy cũng rất sáng tạo: http://spalab.bestthemesportal.com/

Like
    2
    Tks thớt đã chia sẻ!