Trang 6 / 6 FirstFirst ... 3456
Hiển thị kết quả từ 51 đến 53 / 53
    Like
    0
    Nhà mình có 2 anh em mà Anh mình đi nước ngoài du học rồi..giờ thì định cư luôn bên đó, mua nhà mua xe mình nghe mà thích ơi là thích. Trước kia ổng cũng như mình chả biết gì về tiếng anh học thì dốt ơi là dốt vậy mà phỏng vấn đi DU HỌC phát 1. Nghĩ lại thấy ổng giỏi và rất cố gắng nên mới thành công như hôm nay, ổng cứ la mình ko chịu học tiếng anh. Cái cốt là mình lười. Hồi xưa ổng cũng phải học tiếng anh cấp tốc để luyện ổng kêu mình học IEG bên 503 Sư Vạn Hạnh bên đó dạy tốt rán mà học để ổng bảo lãnh qua..Giờ tuy mình cũng ko có giỏi như ổng nhưng mà nói tiếng anh cũng kha khá hơn rồi..cứ bô dzô IEG học thôi..sắp tới học xong lớp này mình đi Du Học luôn...mấy bạn ở lại học tốt nha

Like
    4
    Mình tham gia mấy khóa bên ILI quận 10 rùi mà vẫn cứ thích học môi trường ở đó, vì nó tạo cho học sinh cảm giác thoải mái lắm . Mình rất thích ở nhưng môi trường học như thế , giáo viên thân thiện nhiệt tình vô cùng.

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    34
    Học nhiều nơi nhưng rất tin tưởng lớp học tại anh ngữ ILI quận 10 .

Học phí đóng theo khóa nên cũng không ngại để đóng tiền học liền.\

Nhiều chỗ bắt mình đóng cả lộ trình

Mà may rủi quá lỡ học không hiệu quả thì sẽ phí kinh khủng.

Quyết định học bên ILI đến giờ là một quyết định mình cảm thấy hài lòng nhất

Môi trường 100% giáo viên nước ngoài dạy mình cảm thấy tự tin trong giao tiếp rất nhiều

Trang 6 / 6 FirstFirst ... 3456

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết