Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 35 / 35

Chủ đề: Luyện thi IELTS

Like
    0
    Mình tìm đến trung tâm IEG với mong muốn học được các kỹ năng thi IELTS để từ vốn tiếng Anh sẵn có, mình có thể đạt điểm số cao nhất trong khả năng và mình cảm thấy quyết định này là đúng đắn. Bài giảng của thầy cô giáo ở đây, theo ý kiến của mình, là thực sự hiệu quả và dễ hiểu, mình không cần phải nghe giảng quá nhiều, không cần phải làm bài thực hành ở nhiều sách, không phải tìm hiểu nhiều trên mạng về cách học IELTS mà chỉ thực sự chú tâm luyện viết và nói theo những kỹ năng cô cung cấp cho mình. Có thể điều này chưa hẳn đã đúng với mọi học viên, nhưng cô giáo đã truyền cảm hứng cho mình rất nhiều để mình luôn tìm cách phát triển vốn tiếng Anh sẵn có của mình lên những trình độ cao hơn nữa.

Like
    0
    Mình dự định lấy chứng chỉ IELTS vì có mong muốn đi học Thạc sỹ ở Anh vào năm sau. Tuy nhiên lý do thứ 2 cũng là vì mình thực sự không biết chính xác trình độ tiếng Anh của mình ở đâu, nên mình nghĩ thời điểm này là thích hợp để học luyện. Lúc đầu mình không biết đến trung tâm IEG và nhưng sau 1 tuần học thấy cũng giống các trung tâm khác nên mình tìm hiểu trên mạng và thấy nhiều thí sinh thi IELTS đạt điểm số khá cao là 7.0 đã từng học ở IEG nên mình đã tin tưởng tiếp tục đăng ký học cho đến giờ. Thêm vào đó, giáo viên nước ngoài của trung tâm IEG cũng khá ấn tượng, theo nhận định của mình.

Like
    0
    Tớ cũng luyện Toeic ở một vài nơi, nhưng tâm đắc hơn có trung tâm IEG, ở quận 10 á. Hồi trước mình cũng được người khác giới thiệu qua đây để học, học thấy được lắm. Giáo viên tận tâm, hướng dẫn tỷ mỉ, giúp bạn có hứng thú học nhiều hơn.

Like
    0
    Mình biết IEG quy mô ko tầm cỡ nhưng chất lượng thì đảm bảo nha , mạnh về IELTS nên tốt cho bạn nào cần du học đó.

Like
    0
    Cách học tiếng Anh của mình là tham gia các CLB nói tiếng Anh như Master's Cup, Drink and Talk …cũng là cách để nâng cao khả năng nói của mình nữa. Về việc tìm nơi học IELTS, thì mình đang học ở IEG, nơi này luyện writing và reading rất hiệu quả cộng thêm các bí quyết thầy cô chia sẻ, điều này sẽ giúp tiết kiệm thời gian và vốn từ vựng cũng từ đó mà tăng lên.

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết