Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 32
    Like
    0

hỏi về làm blogspot để chăn gà

Thấy các bác chăn gà kiếm tiền ác quá em đây cũng muốn làm người nông dân nhưng chưa biết thế nào là tốt nhất, mạn phép đăng đàn xin các bác chút ý kiến.
    em có nhờ người nhà bên úc tạo cho em 1 tài khoản gmail và tạo 1 blogspot để làm site tiếng anh, không biết như vậy có lợi hơn 1 blog đc tạo ra ở việt nam ko? em nên sử dụng domain để add vào blog hay là dùng domain(.)blogspot(.)com, nội dung thì em copy trên mạng và translate rồi mô li phê đi cho khác bài gốc có đc ko.
    nhờ các bác có kinh nghiệm chia sẻ cho em để trở thành người nông dân thực thụ với )
    Quote Quote

Like
    194
    Bạn có bao giờ thấy nông dân đi buôn nội dung bằng cách mô li phê chưa. Muốn làm nông dân chân chính và được nhiều người hâm mộ thì hãy tự tạo nội dung bằng đôi tay mình và nếu chưa có khả năng đó thì hãy đi thuê những người văn phòng làm cho. Hãy dùng cái nội dung đó mới chăn gà. Còn nội dung góp nhặt không chăn gà được đâu

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vientuong View Post
    Bạn có bao giờ thấy nông dân đi buôn nội dung bằng cách mô li phê chưa. Muốn làm nông dân chân chính và được nhiều người hâm mộ thì hãy tự tạo nội dung bằng đôi tay mình và nếu chưa có khả năng đó thì hãy đi thuê những người văn phòng làm cho. Hãy dùng cái nội dung đó mới chăn gà. Còn nội dung góp nhặt không chăn gà được đâu
    cám ơn bác đã chia sẻ
    còn các câu hỏi khác bác có ý kiến gì không?

Like
    6
    e hỏi một câu hơi gà chút, chăn gà ở đây là làm gì vậy bác

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    194
    Blog tạo ra ở VN hay nước ngoài cũng như nhau thôi. Cái visit của bạn đến từ quốc gia nào mới quan trọng. Bởi visit sẽ ảnh hưởng tới giá quảng cáo và cpc. Bạn làm site tiếng anh thì nhắm vào visit tới các nước phát triển
    Còn có riêng một domain là nên làm vì nó sẽ giúp bạn có 1 website thực sự của riêng mình, chuyên nghiệp và nó giúp bạn có khí thế hơn để đổ công sức tiền bạc

- - - Updated - - -

Quote Được gửi bởi thumuavitinhcuq1 View Post
    Chăn GÀ = Kiếm tiền với Google Adsense.

Like
    160
    Quote Được gửi bởi thumuavitinhcuq1 View Post
    Làm vườn ao chuồng để chăn nuôi gia súc gia cầm, người chăn heo, kẻ chăn gà
    www.VuaTenMien.Com, Mobi & Zalo:O9121Chín1357

Like
    1
    bây h ko tay không bắt cướp như hồi xưa đâu bác à ! hồi sưa làm chừng 20 site ảnh bằng blogspot mỗi site 20 bài viết tới rồi rung đùi kiếm tiền h thì khó lắm gắng đầu tư nội dung và 1 cái domain cho nó đi bác rồi mới tính chuyện kiếm tiền

Like
    7
    Chăn GÀ = Kiếm tiền với Google Adsense.

Vậy mà em cứ ngây thơ tưởng bác ấy làm web về chăn nuôi gà thật :-~

Like
    98
    Như bác mô tả thì em khuyên bác đừng mất thời gian dấn thân vào con đường này... bác sẽ chỉ mất thời gian và rồi nhận ra quái sao mãi chẳng được đồng nào

Khuyên chân thành đấy! Còn cái vụ úc iếc kia thì em nghĩ chả liên quan gì tới sự pt của website cả

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vientuong View Post
    Blog tạo ra ở VN hay nước ngoài cũng như nhau thôi. Cái visit của bạn đến từ quốc gia nào mới quan trọng. Bởi visit sẽ ảnh hưởng tới giá quảng cáo và cpc. Bạn làm site tiếng anh thì nhắm vào visit tới các nước phát triển
    Còn có riêng một domain là nên làm vì nó sẽ giúp bạn có 1 website thực sự của riêng mình, chuyên nghiệp và nó giúp bạn có khí thế hơn để đổ công sức tiền bạc
    em nghĩ nếu làm site tiếng anh mà đc đăng ký blog ở nước ngoài thì sẽ có lợi hơn vì là ip nước ngoài chứ nhỉ, tài khoản gmail của nước ngoài thì khi chia sẻ lên G+ sẽ có lợi hơn chứ.

- - - Updated - - -

Quote Được gửi bởi netspeed2 View Post
    Như bác mô tả thì em khuyên bác đừng mất thời gian dấn thân vào con đường này... bác sẽ chỉ mất thời gian và rồi nhận ra quái sao mãi chẳng được đồng nào

Khuyên chân thành đấy! Còn cái vụ úc iếc kia thì em nghĩ chả liên quan gì tới sự pt của website cả
    cám ơn bác đã khuyên

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết