Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 25
    Like
    0

Hạnh phúc :) bị report vì dám chiếm TOP 1 =)

Chào mấy bác, chả là em có 1 vài key hot đang TOP 1-2 youtube và tức nhiên là vừa bị die kênh, điều lạ là cùng video đó nhưng của thằng kia ở top 7-8-9 thì ko có làm sao, video em die nhưng video nó vẫn còn trơ trơ, ko biết do tính năng hay do GATO nhỉ
    Quote Quote

Like
    34
    Video không do bạn đầu tư dàn dựng tạo ra mà đi kiếm ở đâu đó hoặc xào nấu lung tung => die là chuyện không sớm thì muộn, cái kết đó ai mà chả biết, bạn hỏi làm gì? Bạn đi so bì với người khác có ích gì trong trường hợp này?
    "bất khả tri"

Like
    0
    report nó lại đi bác

Like
    0
    Quote Được gửi bởi abcxyz77 View Post
    report nó lại đi bác
    như vậy thì cùng kéo nhau xuống hố và các bạn chia tay youtube là vừa
    vì cùng chém nhau cùng chết thì tương lai không có, làm chi cho cực

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Quote Được gửi bởi superthin View Post
    Video không do bạn đầu tư dàn dựng tạo ra mà đi kiếm ở đâu đó hoặc xào nấu lung tung => die là chuyện không sớm thì muộn, cái kết đó ai mà chả biết, bạn hỏi làm gì? Bạn đi so bì với người khác có ích gì trong trường hợp này?
    đồng ý với bạn, xào nấu lung tung rồi phân bì. video mình tự làm ra thì đó thằng nào report được

Like
    355
    Vì bạn chiếm vị trí số 1 của bọn nó nên bọn nó reoprt thôi, bọn nó có cả tool report mà. Chán Việt Nam mình lắm, bọn nó đã chọn key nào thì vào top 20 cũng die chứ đừng nói đến top 1.

Like
    11
    mới đi hàng loạt kênh, chán ơi là chán, đúng là chỉ cần chung key với tụi nó thôi cũng tèo rồi, đừng nói lọt vào top mấy, kênh mới lập ra đc vài hôm là tèo, miễn là key đó

Like
    71
    Quote Được gửi bởi superthin View Post
    rảnh thì lên forum google mà xem nhé. Có 1 người huấn luyện chó đã up video lên channel của họ, thế quái nào mà cũng đã bị die kênh do report, người ấy cũng thất vọng này nọ, rồi kháng cáo.

Cũng nhiều người bị die kênh cũng kháng cáo thành công nhưng cũng có người thì thất bại. cho nên đừng có lôi mấy cái câu nói kiểu "video tự làm", đọc mà rất thối! Kênh mạnh kiểu kenny sang, vlog thì khỏi phải lo, thể loại này mặc định sống mãi.

Like
    12
    gì chứ mình có vài key TOP này, nội dung mình tự làm, có vài thằng nó cướp top và mình cho ra đảo can tội reup của mình, đã gửi tin nhắn cảnh báo xóa trước 1 tuần, cơ mà vẫn ko chịu vậy thì tạm biệt
    WE ARE 301 VIP FAMILY

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hiko123 View Post
    rảnh thì lên forum google mà xem nhé. Có 1 người huấn luyện chó đã up video lên channel của họ, thế quái nào mà cũng đã bị die kênh do report, người ấy cũng thất vọng này nọ, rồi kháng cáo.

Cũng nhiều người bị die kênh cũng kháng cáo thành công nhưng cũng có người thì thất bại. cho nên đừng có lôi mấy cái câu nói kiểu "video tự làm", đọc mà rất thối! Kênh mạnh kiểu kenny sang, vlog thì khỏi phải lo, thể loại này mặc định sống mãi.
    Kênh thế nào là được gọi mà đủ mạnh và sống mãi vậy bạn ?

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết