Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

Mong các bác giúp em về HTTP DOS !

Em đang làm đồ án về DOS/DDOS và xây dựng phần mềm tấn công HTTP DOS. Nhưng em không biết bắt đầu từ đâu và như thế nào ? Search thì ra cái cách thức slowloris gì đó nhưng em đọc thì không hiểu và cũng chẳng biết phải hiểu từ đâu ạ
    Mong các bác nào có kiến thức về vấn đề này, hoặc đã từng làm và còn lưu lại tài liệu, giúp đỡ em với ạ. Cụ thể là khái quát một khung sườn để cho em biết phải nghiên cứu từ đâu và nghiên cứu như thế nào ạ !
    File word của em, chương 1 là lý thuyết đã xong, chương 2 là xây dựng soft attack HTTP DOS còn trắng tinh ạ
    Mong các bác giúp em và cám ơn các bác nhiều ạ !
    Quote Quote

Like
    0
    giúp em với ạ..........

upppppppppppppppppppppppppppp

upppppppppppppppppppppp
    Được sửa bởi nino lúc 13:52 ngày 12-04-2015 Reason: nếu cứ uppppp hoài thế nào cũng die á bác!

Mr.Đông- Công ty CPTM đầu tư công nghệ SPS (Website: SPS.VN)
    Like
    107
    chưa thấy trường nào mà lại bắt làm đồ án về DDoS để viết phần mềm tấn công. Bởi mục đích sử dụng nó là ko tốt.
    SPS.VN - Yahoo/Skype: kaka1951989

Like
    5
    Quote Được gửi bởi kaka1951989 View Post
    chưa thấy trường nào mà lại bắt làm đồ án về DDoS để viết phần mềm tấn công. Bởi mục đích sử dụng nó là ko tốt.
    Nghe bác nói mà em buồn cười, vì nghiên cứu thì làm cái gì chẳng được, không lẽ cho rằng nó không tốt là không có kiến thức về nó luôn à? Thê sao mấy khóa đào tạo CEH toàn dùng tools cũng đang ầm ầm phát triển đó thôi.

Mr.Đông- Công ty CPTM đầu tư công nghệ SPS (Website: SPS.VN)
    Like
    107
    Quote Được gửi bởi vuvps View Post
    Nghe bác nói mà em buồn cười, vì nghiên cứu thì làm cái gì chẳng được, không lẽ cho rằng nó không tốt là không có kiến thức về nó luôn à? Thê sao mấy khóa đào tạo CEH toàn dùng tools cũng đang ầm ầm phát triển đó thôi.
    Mình chỉ thấy chưa trường nào chính thống có thôi, còn nghiên cứu thì nghiên gì chả được hả bạn
    SPS.VN - Yahoo/Skype: kaka1951989

Like
    5
    Trường đại học khoa học tự nhiên tp hcm, trường bách khoa tp hcm, trường đại học cntt, ... đều có giới thiệu và hướng dẫn về DDoS đó thôi. Không biết trường chính thống mà bác nói là trường nào? Trường ngoài bắc thì em thua, nhưng em cá 100% là có dạy. Bác nên nhớ cái xấu là người sử dụng chứ bản thân kỹ thuật chẳng có gì xấu cả. Riêng việc nghiên cứu về Syn Food cũng cho sinh viên nắm một đống kiến thức về TCP/IP, firewall, ...

7. Thành viên Like bài viết này:

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết