Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 21
    Like
    0

[Help] Mình mới học SEO các bạn giúp mình với !

Hiện tại mình mới học SEO nhiều thứ còn ko biết lắm, 1 vài thứ nghĩ rằng mình đã biết và cắm đầu vào làm kết quả sau hơn 1 tuần thu lại từ số bài viết đc vài chục new vistor thôi. Đang nản các bạn à ! :-(
    Mình thực lòng muốn hiểu rõ hơn về quy trình SEO, các bạn đi trước chỉ giúp mình nha :
    Ví dụ như :
    +Quy trình SEO 1 bài viết có sẵn trên website cần SEO như thế nào ?
    +Bài viết mình cần SEO có phải từ khóa (từ khóa trong nội dung bài) là từ khóa mình cần SEO cho toàn Website ko ?
    +Giả sử khi lên Top 10 thì chỉ lên bài mình SEO trong quá trình trên hay như thế nào ?
    -------------
    Mình mới học nên chắc nội dung câu hỏi trên quá kém rồi, nhưng mình nghĩ cứ học + làm rồi từ từ sẽ lên Level thôi. :-) " Tự động viên mình xíu " Hihi..

Like
    7
    Làm seo thì phải kiên trì bạn ơi. trên mạng có rất nhiều những thông tin, video, hướng dẫn rất chi tiết. Hoặc nếu có thể thì bạn lên tham gia các khóa học để có cái nhìn thổng thể hơn nha
    Chúc bạn thành công !

Like
    0
    Kiên trì cố gắng và phải thông minh nữa thì nhanh thui bác ak

Like
    0
    Bạn phải tự update kiến thức nhé.
    Bạn hỏi thế này thì cơ bản quá.
    Kiến thức trên mạng có rất nhiều.
    Sau đó bạn chọn một cách rồi thực hành.
    Rồi mới đi hỏi kinh nghiệm nhé bạn.

Like
    12
    bạn nên đọc ebook cơ bản về seo hoặc xem video của anh Bình Nguyễn chứ bạn hỏi như thế này thì mình cũng bo tay . com
    ngoisaoso . net - Hosting giá rẻ cho mọi người

Like
    0
    Thường hồi xưa mình lên diễn đàn kiếm link giờ lên mạng xã hội không à. Bài viết lên mạng xã hội thấy chất lượng lắm.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nham.905 View Post
    Làm seo thì phải kiên trì bạn ơi. trên mạng có rất nhiều những thông tin, video, hướng dẫn rất chi tiết. Hoặc nếu có thể thì bạn lên tham gia các khóa học để có cái nhìn thổng thể hơn nha
    Chúc bạn thành công !
    Cảm ơn các bạn nhiều nhé ! Hiện tại mình cũng chưa dùng thành thạo công cụ report GA nữa các bạn à ! Mình muốn hỏi là để theo dõi xem sau 1 ngày , 1 tuần thì số lượng backlink mình tạo ra là bao nhiêu, đánh giá backlink nào đang hiệu quả - chưa hiệu quả thì cần vào mục nào ?
    + Và bạn nào có kinh nghiệm về việc dùng GA có thể chia sẻ thêm cho mình biết còn mục nào quan trọng trong GA mà mỗi Seoer cần phải biết ko ?
    Mình mong chờ các bạn giúp đỡ ạ !!

Like
    0
    Mới 1 tuần thì ăn thua gì khi nào 1 tháng, 2 tháng mà nó vẫn thế mới lo. Còn theo mình, cái gì cũng thế trước khi bắt tay vào làm nên định hình trước là mình sẽ làm cái gì, làm như thế nào rồi liệt kê công việc cho từng ngày, từng tuần trong vòng ít nhất là 3 tháng.

Like
    215
    Quote Được gửi bởi superpc View Post
    Hiện tại mình mới học SEO nhiều thứ còn ko biết lắm, 1 vài thứ nghĩ rằng mình đã biết và cắm đầu vào làm kết quả sau hơn 1 tuần thu lại từ số bài viết đc vài chục new vistor thôi. Đang nản các bạn à ! :-(
    Mình thực lòng muốn hiểu rõ hơn về quy trình SEO, các bạn đi trước chỉ giúp mình nha :
    Ví dụ như :
    +Quy trình SEO 1 bài viết có sẵn trên website cần SEO như thế nào ?
    +Bài viết mình cần SEO có phải từ khóa (từ khóa trong nội dung bài) là từ khóa mình cần SEO cho toàn Website ko ?
    +Giả sử khi lên Top 10 thì chỉ lên bài mình SEO trong quá trình trên hay như thế nào ?
    -------------
    Mình mới học nên chắc nội dung câu hỏi trên quá kém rồi, nhưng mình nghĩ cứ học + làm rồi từ từ sẽ lên Level thôi. :-) " Tự động viên mình xíu " Hihi..
    bạn học SEO trung tâm nào thế =))
    Mua "Vé Massage" tặng "Bao Lâu Ra ".

Like
    14
    Vài trục view là khá rồi hồi mình làm seo còn chả có ma nào vào cơ!Sau thì có kinh nghiệm phát khác ngay!Tự nhủ là số đen chưa quen được cao thủ!

Trang 1 / 3 123 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết