Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 15 / 15
    Like
    0
    sài VNPT 10 năm rồi chạy tốt có vấn đề gì đâu bác

Like
    0
    Những lúc gọi là đứt cáp quang biển thì VNPT chạy thua con rùa, trong khi Viettel thì chạy bình thường. Mình ko phải là có ông chú Viettel đâu nhé.

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    12
    Bác có thể tham khảo bảng giá Cáp quang VNPT Hà Nội tại website: http://tongdaivnpt.net/ nhé

Like
    0
    Chân thành khuyên bạn nên tránh xa thằng vnpt ra. Đứt cáp ngoài biển nó là thằng bị ảnh hưởng nhiều nhất vì ko có phương án dự phòng. Hay chặn trang. Truy cập web nước ngoài thường chậm hơn rất nhiều si với các mạng khác.

Like
    415
    Quote Được gửi bởi thienvt View Post
    Chân thành khuyên bạn nên tránh xa thằng vnpt ra. Đứt cáp ngoài biển nó là thằng bị ảnh hưởng nhiều nhất vì ko có phương án dự phòng. Hay chặn trang. Truy cập web nước ngoài thường chậm hơn rất nhiều si với các mạng khác.
    Mình mới chuyển sang cáp quang VNPT 14 MB từ FPT đây. Cũng khá hài lòng với tốc độ .
    Có điều phụ kiện khuyến mại kèm theo chất lượng rất kém. Wifi rất kén, dùng lâu nhiệt độ tăng cao là sóng chập chờn, nhiều thiết bị cùng sử dụng mạng một lúc là không thấy tên wifi luôn (Moderm của Hoa Vĩ). Phải mua thêm cục phát wifi ngoài mới dùng ngon được.

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết