Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 32
    Like
    2
    Vậy bạn chưa search được ra website của công ty rồi (alphavisiontech. com). Bên mình đang xây một accelerator. Thông tin có trong website, mời bạn tham khảo.

Like
    52
    Thanks ariantihon. Công ty bạn đem đến ánh sánh cho khởi nghiệp Việt rồi đấy. Hi vọng sẽ có nhiều người có tầm nhìn tốt như sếp của bạn.
    Ngân Kế (www.NganKe.com): Smart personal finance

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Thật ngưỡng mộ, một công ty outsourcing thiết kế web ở Bình Thạnh. Chưa có demo, team info, detail, plan...
    Nói sao cũng ngưỡng mộ.

Nhưng sao trang web http://alphavisiontech.com/accelerator-program/ chưa xong?
    Là công ty thiết kế web, mà chính trang mình cũng không xong. Thật phải hỏi...tài năng quản lý....và ban quản lý là ai.

Like
    2
    Quote Được gửi bởi smartweb View Post
    Thanks ariantihon. Công ty bạn đem đến ánh sánh cho khởi nghiệp Việt rồi đấy. Hi vọng sẽ có nhiều người có tầm nhìn tốt như sếp của bạn.
    Cảm ơn bạn Công ty mình cũng nhỏ thôi và cũng vừa mới lên ý tưởng cho accelerator nên đầu tư sẽ có thể từ phía công ty cũng như danh nghĩa cá nhân sếp mình.

Like
    2
    Quote Được gửi bởi langtuphuowngxa View Post
    Thật ngưỡng mộ, một công ty outsourcing thiết kế web ở Bình Thạnh. Chưa có demo, team info, detail, plan...
    Nói sao cũng ngưỡng mộ.

Là công ty thiết kế web, mà chính trang mình cũng không xong. Thật phải hỏi...tài năng quản lý....và ban quản lý là ai.
    Công ty mình đang viết lại website và chương trình accelerator mới đang ở thử nghiệm nên khoản đầu tư có thể trên danh nghĩa công ty cũng như của cá nhân sếp mình. Công ty mình cũng không thể post details lên được, nó chỉ dành cho những startup được chọn. Startup có thể tham gia vào accelerator hoặc chỉ nhận vốn cũng như hỗ trợ kỹ thuật từ cá nhân sếp mình. Mình đưa website lên để các bạn biết thêm về công ty cũng accelerator của công ty, còn hiện tại sếp mình vẫn muốn làm investor là chính.

Nếu bạn có cao kiến gì có thể đóng góp thì xin cảm ơn. Còn nếu không thì cũng xin cảm ơn về góp ý.

Like
    1
    Website không quan trọng, vì bạn là cty invest chứ không phải IT, tuy nhiên nếu có thể bạn nên làm 1 buổi off để giới thiệu về cty mình và có dịp trao đổi với các start-up. Như vậy sẽ lan tỏa tốt hơn.

Khi đó, nhớ msg cho mình !

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    2
    Quote Được gửi bởi 3giai View Post
    Website không quan trọng, vì bạn là cty invest chứ không phải IT, tuy nhiên nếu có thể bạn nên làm 1 buổi off để giới thiệu về cty mình và có dịp trao đổi với các start-up. Như vậy sẽ lan tỏa tốt hơn.

Khi đó, nhớ msg cho mình !
    Cảm ơn bạn đã chia sẻ! Công ty mình cũng đang muốn tìm một chương trình nào đó của startup để làm sponsor và giới thiệu thêm về công ty. Mình sẽ thông báo ngay nếu có nhé

Like
    11
    Chào ariantihon,

Cho mình hỏi, bạn thiết kế website cho Alpha vision là đơn vị nào vậy. Mình rất thích style đó. Cảm ơn bạn.

Hùng.

Like
    11
    Chào ariantihon,

Cho mình hỏi, bạn thiết kế website cho Alpha vision là đơn vị nào vậy. Mình rất thích style đó. Cảm ơn bạn.

Hùng.

Like
    2
    Quote Được gửi bởi consultantcnc View Post
    Chào ariantihon,

Hùng.
    Cảm ơn bạn nhé! Công ty mình tự làm website đó Bên mình cũng nhận làm website luôn nhé :">

Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết