Trang 2 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 43
    Like
    6
    ILI dạy tốt, anh chị có con từ 5 tuổi trở lên cần cho bé học tiếng anh thì đến trực tiếp ILI Trường Sơn, chổ đó giáo viên bản ngữ dạy ( có trợ giảng suốt khóa học của bé), học phí đc giảm 50% luôn, mà giáo trình gốc miễn phí.
    Em bé sẽ được học thử, bé thích học thì mới đk cho bé

2. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    36
    Mình thấy trên website của ILI có lớp em bé được trợ giá 50% bố mẹ quan tâm thì cho con qua test còn dc học thử nữa mà bé thích thì dk cho học.

4. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Thần Đồng , AUS, hoặc ILA đều có thể cho học sinh cấp 1, 2

Like
    48
    Em bé thì học chủ yếu vui là chính hà, bạn tìm trường nào cho học thử á, rồi xem tình hình bé thế nào, nếu bé thấy vui thì cho mới dk học. Cháu nhà mình cũng vậy, bữa mình dắt qua ILI học thử về bé khoái quá trời , về nhà cứ líu lo kể chuyện ở lớp học cho mọi người nghe. Thấy bé ham học mình cũng đến đăng kí, chứ nhà mình cũng xa lắm, tuốt bên Gò Vấp luôn. bên đó cũng có nhiều trung tâm mà bé nó không thích nên mình phải bỏ công đi xa.
    Dk cho cháu học sẵn mình cũng học luôn bên đó, thấy giáo viên nước ngoài dạy hay lắm. Giờ học cũng được gần một năm rồi hi

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Mội trường dành cho thiếu nhi thì mình thấy ở trung tâm nào cũng ok hết. Nhưng như VUS , ILA thì học phí ngán cổ qá nên mình cho cháu học bên IEG - Q10 thôi,vừa gần nhà mà môi trường cũng tốt. Thấy bé cháu mình nó thích lắm. Trẻ con nó mà thích môi trường nào rồi thì nó sẽ chăm học môn đó hơn hẳn. Nếu muốn thì mấy bạn cũng cứ tham khảm thêm mấy trường khác nữa, còn riêng mình thì mình thấy với chất lượng và mức học phí như vậy là ok rùi hihi

Like
    37
    Quote Được gửi bởi kinmatle_89 View Post
    Nói về việc học tiếng Anh thì các chị em đã tham khảo rồi cũng sẽ thấy nghiên cứu nào cũng cho rằng trẻ tiếp nhận ngôn ngữ mẹ đẻ và ngôn ngữ thứ 2 có thể song song với nhau, nói chung là càng sớm càng tốt. Nhưng theo em quan trọng hơn là môi trường, ví dụ nếu có bố hoặc mẹ là native English speaker thì ko nói làm gì rồi, nhưng các bé nhà ta hầu hết là thuần Việt nên các mẹ cứ đắp vốn từ cho các con càng nhiều, càng sớm càng tốt. Còn sau này sẽ là 1 kế hoạch học dài dài nữa. trước mắt gia đình em thì đã cố gắng thu xếp đưa bé đến trung tâm ILI Quận 10 để cho bé tiếp xúc ngôn ngữ với giáo viên bản ngữ rồi , để cho các bé tiếp cận 1 cách hoàn toàn tự nhiên nhất . học bên trung tâm này bé được học gv bản ngữ nên dần dần bé cũng bắt đầu có chuyển hướng tốt , hp ở đây cũng khá vừa túi ko mắc như mấy trung tâm lớn nhưng chất lượng đó ^^
    Suy nghĩ của bạn thật là thấu đáo mong là kế hoạch của gia đình mình thành công mỹ mãn nhé bé thích học anh văn và có hứng học anh văn từ sớm mẹ nó nha.

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    4
    các bé giờ học anh văn sớm thiệt đó,

Like
    36
    Quote Được gửi bởi cdg View Post
    các bé giờ học anh văn sớm thiệt đó,
    Tụi nhỏ giờ sướng hơn bọn mình gấp trăm lần hihi học anh văn học đàn học bơi học võ, nghỉ hè là thôi phụ huynh thay nhau đưa con đi học hết cái này tới cái khác đầu tư cho con khá kĩ lưỡng chứ ko như thời xưa con biết gì thì biết chứ ko có việc học thêm như bây giờ đâu.

Like
    0
    bé con nên học tiếng anh một cách tự nhiên từ cha mẹ là tốt và tự nhiên nhất cha mẹ cố gắng phát âm chuẩn thì hãy dạy con nhé k thì phản tác dụng đấy

Like
    5
    trẻ em ngày nay không như trẻ em hồi xưa đâu bạn ak....

Trang 2 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết