Trang 1 / 8 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 79
    Like
    0

Hấp dẫn đây ! Ai là fan của game nông trại thì bơi hết vào đây ^^

Sky city là game mobile online khai thác chủ đề nông trại kết hợp yếu tố nhập vai chính thức open beta ngày hôm nay (20/1/2015).

Với bối cảnh miền quê yên tĩnh, tham gia trò chơi này, cả nhà sẽ được trải nghiệm một cuộc sống nông thôn đích thực với môi trường mới & công việc nhà nông chính hiệu. Có nhà riêng, có vườn, khu chăn nuôi, sản xuất và nhiều vật phẩm trang trí cho trang trại của bạn thêm xinh đẹp...Và để sở hữu một nông trại rộng lớn như trong mơ bạn phải bắt đầu từ công việc trồng trọt, chăn nuôi quy mô nhỏ và mở rộng ra khi càng chơi ở những mức độ cao hơn.

Cùng thể loại với các game farm như Hayday, nông trại vui vẻ, avatar, khu vườn thần tiên… nhưng game SkyCity cũng có những điểm khác biệt lôi cuốn người chơi như: ăn cắp nông sản ở vườn nhà bạn, bắt bạn về làm giúp việc cho nhà mình.. Với tính năng này, bạn sẽ rảnh tay hơn để chăm chút, trang trí cho trang trại của mình hay đi chơi, “buôn dưa lê” hay làm quen với các bạn bè khác trên khắp đất nước bằng tính năng kết bạn, tán gẫu được tích hợp sẵn trong game.

Ngoài ra mỗi ngày bạn đều có cơ hội thử vận may của mình bằng vòng quay tài phú. Bạn sẽ có thêm nhiều cơ hội nhận được tiền xu, các vật phẩm và rất nhiều phần quà có giá trị khác.

Chơi game Skycity giúp bạn có những giây phút thoải mái, tĩnh lặng để cảm nhận được hết không gian sống êm đềm mà game mang lại.
    Quote Quote

Like
    5
    Nhớ hồi xưa còn xài con E71, chơi avatar, trồng dưa hấu với nuôi gà, ngày nào cũng phải báo thức để canh giờ vào bón phân với cả nhặt sâu cho nó. Chơi được 1 thời gian, giả lập chơi trên máy tính luôn cho đỡ mất thời gian ngồi bấm vì bấm bằng dt lâu vl
    Tìm căn hộ cho thuê hoặc các căn hộ quận 11

Like
    0
    ôi trời. game việt giờ cũng hay ghê

Like
    0
    hay quá bạn gì ơi,mình thích game nông trại lắm. thanks bạn

Like
    6
    chưa chơi thử.đánh dấu khi nào chơi sau

Like
    0
    Fan nông trại điểm danh

Like
    0
    Game nông trại thường nhẹ hơn các game khác nên mấy cấu hình yếu cũng chơi được. ai chơi cũng được,tải về cho ông con chơi,hihi

- - - Updated - - -

Tôi fan nông trại nè

Like
    0
    cái này mấy hôm con bạn chơi suốt,nhìn cũng hay hay.có ai chơi game này không?

Like
    0
    game thể loại nông trại cũng hay không kém game bắn súng các bác ạ. mình thích game lắm

Like
    0
    game mình thích đây rồi,quá tuyệt vời

Trang 1 / 8 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết