Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    1

Chia sẻ một số theme WordPress tốt nhất dùng cho website doanh nghiệp năm 2015

1. Divi

Divi là theme mới hiện đại và đẹp mắt, xây dựng dựa trên nền tảng vững chắc có thể sử dụng để tạo blog của bạn, trang đích của sản phẩm, danh mục các sản phẩm, trang web thương mại điện tử và các loại hình website khác.

2. Enfold

Enfold là một chủ đề WordPress thông minh, bắt mắt và tùy biến cao, cho phép bạn tạo ra các trang web thu hút chỉ trong nháy mắt và làm cho trang web của bạn nổi bật so với đối thủ cạnh tranh trong ngành.

3. Avada

Avada là một theme WordPress mượt, bố cục ấn tượng và trông nổi bật trên màn hình độ phân giải cao. Chủ đề này khá dễ tiếp cận và được trang bị với các tính năng mạnh mẽ nhất.

4. The7

The7 là một chủ đề WordPress đa năng với thiết kế hiện đại và được lấy cảm hứng từ iOS7. Màu sắc rực rỡ và lấp lánh làm cho trang web của bạn đáng chú ý và hấp dẫn. Nó bao gồm các công cụ tùy biến theme mạnh mẽ cho phép bạn cá nhân hóa cái nhìn và cảm nhận của các chủ đề để đi với yêu cầu kinh doanh của bạn.

5. Brooklyn

Brooklyn là theme WordPress sang tạo sử dụng cho các website về du lịch, trang web công ty, sự kiện, sản xuất âm nhạc / video. Với giao diện người dùng hoàn hảo cộng với một trải nghiệm người dùng hoàn mỹ mà làm cho trang web của bạn rất dễ tiếp cận.

6. Be Theme

BeTheme là một chủ đề đa dạng và có tổ chức mà bạn có thể sử dụng để xây dựng một website đẹp và nhiều tính năng. Theme này có tất cả mọi thứ một nhà phát triển đòi hỏi trong việc phát triển một trang web kinh doanh xuất sắc. Với BeTheme, bạn có thể xây dựng một trang web ấn tượng.
    Quote Quote

Like
    2
    toàn thems đẹp, thank bạn nha !

Like
    6
    quá đẹp.cảm ớn bác

Like
    1
    bạn nào muốn tải theme thì có thể ibox mình, vì mình chưa được phép đặt link :P

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết