Trang 1 / 5 1234 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 46
    Like
    1

3giai.com bắt chước haivl, các bác đánh giá giúp coi sao

Source này mình lấy trên net về, nhờ một anh hiểu php code lại giúp và làm SEO luôn. Site mới ra đời khoảng 1 tháng nhưng cũng có khoảng hơn 6k chuyên mục rồi.

Các bác đánh giá giúp về SEO, nội dung, bố cục nhé.

URL : http://www.3giai.com
    Được sửa bởi 3giai lúc 22:01 ngày 01-02-2015
    Quote Quote

Like
    4
    bắt chước haivl sẽ bị ăn phạt ngay đấy chứ đừng có đều đâu?
    Thay đổi cuộc sống! Hy vọng mỗi ngày!

Like
    6
    haivl lớn mạnh do lượng fan hàng triệu mem, củng như ddth có hàng trăm ngàn user. Bạn muốn mạnh ư! bạn có bao nhiêu fan? database của bạn bao nhiêu user rùi?
    TIN HAY MỖI NGÀY => TINBAI . net

Like
    1
    Quote Được gửi bởi tuongvn123 View Post
    bắt chước haivl sẽ bị ăn phạt ngay đấy chứ đừng có đều đâu?
    Không dính vô chính trị thì chắc chưa sao, vả lại mới open. Đang hoàng thiện dần.

Quote Được gửi bởi thetai . info View Post
    haivl lớn mạnh do lượng fan hàng triệu mem, củng như ddth có hàng trăm ngàn user. Bạn muốn mạnh ư! bạn có bao nhiêu fan? database của bạn bao nhiêu user rùi?
    Cả Rome và haivl đều không xây dựng trong một ngày, 3Giai cũng cần có thời gian chứ.

Like
    5
    haivl ra đi mà bác còn muốn theo vết xe đổ đấy sao?
    Tìm căn hộ cho thuê hoặc các căn hộ quận 11

Like
    1
    Quote Được gửi bởi duybinhkhaihoan View Post
    haivl ra đi mà bác còn muốn theo vết xe đổ đấy sao?
    Không, tránh chứ. Đi theo vế xe của 9gag thôi

Like
    3
    Sao mình thấy trên mạng xã hội mọi người chia sẻ về một trang là haivl thứ hai nhỉ. Domain nước ngoài đặt bên nước ngoài thì không cần phải xin giấy phép mạng xã hội , không biết có đúng không nhỉ?
    cuongk5c

Like
    1
    Quote Được gửi bởi cuongk5c View Post
    Sao mình thấy trên mạng xã hội mọi người chia sẻ về một trang là haivl thứ hai nhỉ. Domain nước ngoài đặt bên nước ngoài thì không cần phải xin giấy phép mạng xã hội , không biết có đúng không nhỉ?
    Theo mình biết giờ mấy trang giống HaiVL mọc như nấm, cả trên MXH lẩn các web bên ngoài. Nhưng chỉ là giống - bắt chức chứ kg có cái nào là HaiVL thứ hai cả. Cá nhân mình cũng không muốn làm HaiVL thứ hai làm gì và cách hoạt động của mình cũng sẽ khác.

Còn việc domain nước ngoài không cần đăng ký thì chưa đúng, vì haivl là .com vẩn chết như thường. Nói chung giờ thì cái gì cũng khó !

Like
    15
    Lúc xưa haivl.com mở được 3 tháng là mình bắt đầu mua tên miền tương tự haivl để chạy theo. Site mình là thể loại video lúc haivl.tv chưa mở nữa. Nhưng thể loại đó phải có member nhiệt huyết sưu tầm bài viết, không cần đến SEO.
    Các site cùng thể loại đi trước haivl: cab, epic.
    Sau này có đợt leech soure 9gag thì đàn em theo sau haivl cũng một đóng: dechvl, haihuocvl, némđá, search google "haivl", 'dechvl' ra 1 tá web ăn theo
    - Nếu bạn muốn phát triển 1 site để tránh pháp luật VN thì mình khuyên. Sống ngoài luật pháp không dễ sống đâu.
    Chúng bạn thành công

Like
    1
    Quote Được gửi bởi tuine231 View Post
    Lúc xưa haivl . com mở được 3 tháng là mình bắt đầu mua tên miền tương tự haivl để chạy theo. Site mình là thể loại video lúc haivl . tv chưa mở nữa. Nhưng thể loại đó phải có member nhiệt huyết sưu tầm bài viết, không cần đến SEO.
    Các site cùng thể loại đi trước haivl: cab, epic.
    Sau này có đợt leech soure 9gag thì đàn em theo sau haivl cũng một đóng: dechvl, haihuocvl, némđá, search google "haivl", 'dechvl' ra 1 tá web ăn theo
    Hiện tại 3giai cũng có vài member nhiệt huyết, nhưng mà giờ nhiều thể loại vl quá nên cạnh tranh khá mệt.

Quote Được gửi bởi tuine231 View Post
    - Nếu bạn muốn phát triển 1 site để tránh pháp luật VN thì mình khuyên. Sống ngoài luật pháp không dễ sống đâu.
    Chúng bạn thành công
    Kết nhất phần này của anh, rất chí lý. Mà 3giai xác định site chỉ giải trí và chỉ cung cấp nội dung mà pháp luật cho phép, đặc biệt không dính chính trị/tôn giáo. Lĩnh vực giải trí 'rộng bao la' không việc gì phải chui vào mấy chổ tối vậy để có ngày theo vết xe haivl. Nên phần này mình có thể nói là yên tâm !

Trang 1 / 5 1234 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết