Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

Buồn quá đi ! tư vấn về tài khoản facebook bị khóa do dùng nickname

Tôi có 1 tài khoản facebook thôi, nhưng vì để bạn bè dễ nhớ và vài lý do riêng nên k sử dụng tên thật, từ khi tạo account chưa hề dùng tên thật lần nào, mà khung đổi tên cũng đã 5 lần rồi. Có vài kẻ xấu hack facebook của tôi và sử dụng để gửi những cái link linh tinh. Bây giờ tôi đang bị facebook khóa tạm thời.

Trước kia tôi cũng từng bị xác minh danh tính, tôi xác minh bằng hình ảnh bạn bè dc 1,2 lần gì đó. Nhưng bây giờ phương pháp này không làm được nữa (nó bị mờ và có dòng chữ kế bên: "vượt quá giới hạn số giờ")

Tôi đành chụp ảnh cmnd, giấy lái xe gửi đi, nhưng tôi rất lo vì tôi k hề có lưu tên thật trong mục thông tin cá nhân.

Giờ chỉ cầu nguyện còn có thể xác minh bằng cách khác, chứ k thì facebook sẽ khóa vĩnh viễn thì xong luôn, rất nhiều thông tin quan trọng t để trên đó, bạn bè nhiều người đã full friend, k còn kết bạn dc.

Ai đã từng bị hoặc biết cách giải quyết vấn đề này xin tư vấn giúp tôi, đã gần 24h kể từ lúc t gửi ảnh cmnd đi r, check mail liên tục mà rất lo đây. Xin cảm ơn mọi người.
    Quote Quote

496/63 Dương Quảng Hàm, P.6, Gò Vấp, Tp.HCM
    Like
    4
    Hiện nó có hình thức xác minh bằng ngày sinh hoặc ảnh bạn bè đó bạn

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết