Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    5

Câu hỏi, cần giúp đỡ Chính thức ra mắt trang blog chuyên "SKKN - NCKHSPUD" phục vụ cộng đồng.

Xin chào thầy cô và các bạn.
    Dựa trên nhu cầu thực tế của rất nhiều giáo viên muốn tìm cho mình một đề tài hay để tham khảo, Diễn đàn giáo dục Việt Nam cũng đã có chuyên mục về SKKN để phục vụ nhu cầu đó. Tuy nhiên do ngay từ đầu việc định hướng chuyên mục "Sáng kiến kinh nghiệm" không được chú trọng lắm. Vì vậy các đề tài được gửi lên nhiều nhưng rất lộn xộn, rất khó có thể tìm được một đề tài theo đúng với lĩnh vực của mình.
    Từ những lý do đó mà tôi đã quyết định xây dựng riêng cho "Sáng kiến kinh nghiệm" một trang riêng. Tại http://www.sangkienkinhnghiem.com mọi người có thể dễ dang tìm kiếm đề tài theo lĩnh vực của mình.

Với giao diện thân thiện, chuyên mục rõ ràng, dễ dàng theo dõi các chuyên đề mới bằng cách theo dõi trên google+.

Các chuyên đề đều được trích dẫn một phần, để xem và tải file chỉ cần 1 click chuột.
    Mọi file đề tài đều được đính kèm lên google Drive và mở cho mọi người có thể chia sẻ cho nhau.
    99% file đề tài được chuyển sang file word. Chỉ có một vài file đề tài tác giả lưu đuôi .PDF nhưng trong đó lại sử dụng dạng ảnh nên khi chuyển sang word bị lỗi font vì vậy tôi để nguyên định dạng pdf.
    Không như các trang chia sẻ sáng kiến kinh nghiệm khác, http://www.sangkienkinhnghiem.com hoàn toàn không đặt bất kỳ mật khẩu nào trên file. Mọi ngơời tải file về có thể chỉnh sửa theo ý mình.

Rất mong nhận được sự ủng hộ của mọi người
    Quote Quote

Like
    0
    mình vẫn chưa hiểu lắm về mục đích hoạt động của website

Like
    5
    Trang này chuyên chia sẻ cá đề tài NCKHSPUD, sáng kiến kinh nghiệm dành cho giáo dục bạn à. nó giống như thư viện vậy. Mình thấy rất nhiều trang cũng chỉ đi lấy đề tài của người khác về rồi chia sẻ nhưng bắt nhắn tin lấy pass với phí trời ơi. Mình xây dựng trang này với mục đích chia sẻ đề tài (tổng hợp) miễn phí hoàn toàn. Tất cả các file mình đều up lên Goog Drive để mọi người có thể tải và chia sẻ file dễ dàng mà mình thì không cần phải tốn phí mua và sử dụng host

Like
    5
    Mời mọi người vào ủng hộ cho mục đích vì cộng đồng giáo dục Việt Nam

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết