Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 39
    Like
    12
    bác này ức chế quá nên tìm nơi nào đó để giải tỏa đó mà :v

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    8
    Quote Được gửi bởi poorbussiness View Post
    Ê mấy con bitch, mình đâu có xả rác hay spam hay lừa đảo người dùng mà các bạn (mấy con bitch đực) lập băng đảng report người ta zạ ?

Đối thủ ngon lành thì chơi ai giỏi hơn chứ chơi kiểu report thì ngày xe cáng chết thoy

Nổi điên thiệt chớ
    Bác cho em hỏi, nếu clip của bác thì sao người khác report bác được bác ?

Quote Được gửi bởi congnghedinhcao View Post
    Em không biết bác chủ thớt chơi nội dung gì, chứ dạo này, em thấy tụi nó up phim lung tung lắm. Đi làm về, tìm phim coi mà hoa hết mắt, toàn up lệch tập, để thumbnail sai.

Đơn cử là ông Phim Đặc Sắc 2014, Truyền Hình Việt Nam (Chơi nguyên logo của VTV)
    Tiện đây bác cho em hỏi luôn, bác có link của hai ông này không? Cho em xin, em tham khảo chút

Like
    4
    Quote Được gửi bởi thaitien1991 View Post
    Bác cho em hỏi, nếu clip của bác thì sao người khác report bác được bác ?

Tiện đây bác cho em hỏi luôn, bác có link của hai ông này không? Cho em xin, em tham khảo chút
    xin nhắc lại là video mình tự làm nội dung là giải trí, tổng hợp, không phải phim hay bất reup gì hết, content tiếng anh...

Video thì bị 3-4 thằng nó report 1 nội dung ( ***, bạo lực...) thì bị dính gậy thôi, cái kiểu chơi tập thể thì bó tay.

Mỗi video làm hết 1 ngày, render - recode hết tiếp 1/2 ngày, up lên thêm 1/2 day nữa mà anh chị ác ôn chơi như ri chắc chết

Chửi cho đỡ đau thôi chớ làm được gì bọn ác ôn, mong ông trời có mắt
    just devoción

Like
    6
    Đen thì phải chịu thôi Nhưng nếu nội dung của bác ko có bạo lực với **** thì nó report kiểu gì bác nhỉ

Like
    71
    Tao xin tụi mày đó, đừng cố giết tao bằng cách này nữa, tụi bay đang thật sự giết người đấy, tao năn nỉ đó, xin hãy có đức giùm tao, tao khổ và mệt mỏi lắm
    cũng từ ngày thằng sumo nó ra cái tut hại người thì report cũng nhiều hơn, đúng là thằng ba trợn, chia sẻ blackhat, quá khốn nạn, mày có bị gì thì cũng đừng hận đời mà chơi kiểu đó

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi hiko123 View Post
    Tao xin tụi mày đó, đừng cố giết tao bằng cách này nữa, tụi bay đang thật sự giết người đấy, tao năn nỉ đó, xin hãy có đức giùm tao, tao khổ và mệt mỏi lắm
    cũng từ ngày thằng sumo nó ra cái tut hại người thì report cũng nhiều hơn, đúng là thằng ba trợn, chia sẻ blackhat, quá khốn nạn, mày có bị gì thì cũng đừng hận đời mà chơi kiểu đó
    nơi công cộng... cẩn thận ngôn từ bạn ơi

8. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    8
    Ủa là sao? Có ai làm gì bác đâu, thấy chủ thớt kêu thì anh em vào xem thế nào. Sao bác cũng vào đây kêu vậy?

Còn bác Sumo1981 hay gì đó, cũng thâm lắm. Trước toàn up kênh mấy người chơi đàng hoàng lên, làm bộ khen, nhận xét ... nhưng nhằm mục đích cho các thành phần khác phá hoại.

10. 5 thành viên Like bài viết này:

Like
    71
    Ủa là sao? Có ai làm gì bác đâu, thấy chủ thớt kêu thì anh em vào xem thế nào. Sao bác cũng vào đây kêu vậy?

Còn bác Sumo1981 hay gì đó, cũng thâm lắm. Trước toàn up kênh mấy người chơi đàng hoàng lên, làm bộ khen, nhận xét ... nhưng nhằm mục đích cho các thành phần khác phá hoại.
    mình mới bị hôm nay, mình đang rất chán nản, mình mệt mỏi lắm, đây là nổi cơm duy nhất của mình, thế mà tụi nó cũng cố phá để tụi nó ngoi lên, tại sao tại sao lại xảy ra với mình? Mình từ đó đến giờ chưa hề report bất cứ ai reup clip của mình, mình chẳng phá ai cả. Xin đừng phá bất kỳ ai nữa các bạn ơi, tôi xin đó, tôi xin đó!!!

Like
    3
    mình mới bị hôm nay, mình đang rất chán nản, mình mệt mỏi lắm, đây là nổi cơm duy nhất của mình, thế mà tụi nó cũng cố phá để tụi nó ngoi lên, tại sao tại sao lại xảy ra với mình? Mình từ đó đến giờ chưa hề report bất cứ ai reup clip của mình, mình chẳng phá ai cả. Xin đừng phá bất kỳ ai nữa các bạn ơi, tôi xin đó, tôi xin đó!!!
    Gì mà nghe thảm thiết quá zậy bạn ơi! ở đây đâu có biết kênh bạn là kênh nào đâu mà. Bị report thì chắc do số bạn xui xẻo thôi.
    Thôi ! cứ koi như số phận đi. Chia Buồn.
    Cần tìm người chỉ chơi Web để chiến content. :D

Like
    233

Bạn này nói đúng này

Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết