Trang 7 / 9 FirstFirst ... 2456789 LastLast
Hiển thị kết quả từ 61 đến 70 / 87
    Like
    324
    Like cho bạn Annymason 1 phát nào
    Thân ái!

Like
    5
    Em là người mới, nên cũng không dám nhận xét gì. Nhưng có 1 điều hết sức bực mình, là khi mình search 1 clip với 1 tiêu đề thì ra 1 nội dung hoàn toàn khác. Ví dụ như mình search clip với tiêu đề "phim tết 2014" thì kết quả trang 1 nó ra cả 1 nùi, toàn là phim 2012 2013 mà mang tiêu đề là 2014. Nhiều lúc mình nghĩ chủ nhân của các post đó đăng lên với mục đích gì?

Like
    82
    Quote Được gửi bởi ước mơ View Post
    Đã có gan ăn cắp video thành của mình thì có gan chịu người khác pr hộ. Video bác nổi tiếng thì có người nhóm ngó thôi họ mang lên đây bàn tán cũng là đúng, kiểu như ca sĩ diễn viên đó. Bác đã công khai video đó thì chẳng có quyền gì mà cấm người khác không được lấy link của bác cả. Còn nếu không muốn ai biết thì để chỉ mình tôi.

Bác vi phạm làm sai trái thì bác sợ, còn việc làm thế nào mà bác có kênh mà bất kỳ người khác không thể làm gì được bác thì bác tự biết r.

Việc banned tài khoản thì chính bác mới là người bị banned. Lý do: gây ảnh hưởng xấu đến forum và bôi nhọ danh dự người khác, bài viết và tiêu đề không liên quan.
    Kiếm tiền Online hay Offline cũng như nhau cả thôi. Chất lượng dịch vụ không tốt thì khách hàng có quyền phản ánh.

Đằng này có những người cứ coi việc xem video là miễn phí nên thích làm gì thì làm. Miễn phí nhưng để có được cái miễn phí đó người ta vẫn phải bỏ phí ra dù là gián tiếp như đi nét thì phải trả tiền đi nét, dùng ở nhà thì phải trả tiền mạng, tiền 3G, mà dù cho không tốn chi phí gì thì cái thời gian tìm video mỏi mắt người ta vẫn có thể làm được khối việc.

PS: Những video được nêu ra ở trên có cái nào ra hồn không mà vẫn có một số thành phần cãi chày cãi cối. Thớt nói những video đó là tài sản riêng của người ta. Xin được nói thẳng: đó chỉ là đồ ăn cắp thôi ( câu này hơi nhay cảm, xin được ngoại trừ các anh em làm ăn đàng hoàng không "biến dạng" video, không nói không thành có)

Like
    204
    Một hai năm trước thì còn có hứng để chia sẻ, viết bài và trao đổi với anh em. Nhưng thời gian gần đây bị tụi GATO đâm thọt nhiều quá nên mình cũng nản, làm gì cũng tránh để ai biết
    Đánh giày tại giaykiyomi.net...

Like
    54

Hạnh phúc

Quote Được gửi bởi inaolop View Post
    Một hai năm trước thì còn có hứng để chia sẻ, viết bài và trao đổi với anh em. Nhưng thời gian gần đây bị tụi GATO đâm thọt nhiều quá nên mình cũng nản, làm gì cũng tránh để ai biết
    bác chia sẻ inbox e với ạ

Like
    34
    Vào youtube mà gõ thử Châu Tinh Trì 2014 hoặc Thành Long 2014 - Ly lien kiet 2014 thì xác định ra toàn mấy phim cũ lại ghi Phim mới 2014

Còn mà gõ WWE 2014 thì ra đúng các clip cần tìm

Mình ko chơi Youtube..Nhưng hay vào đó xem Film, đôi khi tìm cái mình cần tìm rất khó vì toàn RÁC của các thím Treo đầu Dê bán thịt Chó
    chatchongchay .com

Like
    66
    Đừng có lấy lý do miếng cơm manh áo để bao biện cho cái sự " lừa dối người xem " .

Nói đến cái này , tôi lại liên tưởng đến một thằng ăn cắp , lừa đảo . Vì miếng cơm manh áo mà nó sẵn sàng đi lừa người khác để mưu lợi cho bản thân nó !

Bây giờ vì miếng cơm manh áo mà đi lừa người dùng internet . Thế sau này , cũng vì miếng cơm manh áo mà đi lừa người ngoài cuộc sống à ? Thằng giết người , ban đầu nó cũng chỉ là phường trộm vặt , trộm chó bắt mèo ,rồi thì dần dần thành thằng côn đồ xong giết người . Cái loại lừa người dùng internet cũng vậy . Ban đầu là chỉ lừa trên mạng , rồi sau biến đổi thành tướng cướp lúc nào không hay.

Bạn ạ , muốn làm ăn lâu dài thì đừng đi lừa người khác .Miếng cơm bạn kiếm được dựa trên việc lừa gạt người khác thì bạn nuốt cũng không trôi được đâu . Khi bạn vả một đứa khác thì cũng phải biết xác định trong đầu là " nó cũng có thể vả lại mình " , viêc bạn lừa người khác thì cũng phải nghĩ được rằng , nó cũng có thể hô hào người khác report lại mình . Thế nên tốt nhất đừng làm hại mình bằng cách đừng lừa gạt người khác .Nhân nào - quả đấy ...

Like
    3
    Quote Được gửi bởi binhminh2000 View Post
    Đừng có lấy lý do miếng cơm manh áo để bao biện cho cái sự " lừa dối người xem " .

Nói đến cái này , tôi lại liên tưởng đến một thằng ăn cắp , lừa đảo . Vì miếng cơm manh áo mà nó sẵn sàng đi lừa người khác để mưu lợi cho bản thân nó !

Bây giờ vì miếng cơm manh áo mà đi lừa người dùng internet . Thế sau này , cũng vì miếng cơm manh áo mà đi lừa người ngoài cuộc sống à ? Thằng giết người , ban đầu nó cũng chỉ là phường trộm vặt , trộm chó bắt mèo ,rồi thì dần dần thành thằng côn đồ xong giết người . Cái loại lừa người dùng internet cũng vậy . Ban đầu là chỉ lừa trên mạng , rồi sau biến đổi thành tướng cướp lúc nào không hay.

Bạn ạ , muốn làm ăn lâu dài thì đừng đi lừa người khác .Miếng cơm bạn kiếm được dựa trên việc lừa gạt người khác thì bạn nuốt cũng không trôi được đâu . Khi bạn vả một đứa khác thì cũng phải biết xác định trong đầu là " nó cũng có thể vả lại mình " , viêc bạn lừa người khác thì cũng phải nghĩ được rằng , nó cũng có thể hô hào người khác report lại mình . Thế nên tốt nhất đừng làm hại mình bằng cách đừng lừa gạt người khác .Nhân nào - quả đấy ...
    Nick của bác mới quá - Viết bài cũng uyên bác quá khà khà

279/3 Vĩnh Viễn, Phường 5, Quận 10, Hồ Chí Minh
    Like
    11
    đọc là biết thớt nằm trong đám đang bị report hoặc có reup với hành động tương tự đám đó
    các bác cứ search các key đang hot coi chừng lòi ra channel của thớt đó

nói thật chứ chưa gắn cờ cho ai cả nhưng search toàn ra cái tào lao thì cũng bắt đầu gắn cờ là vừa

Like
    215
    dự là thớt bị mấy thằng đệ tử nó bem kênh
    Mua "Vé Massage" tặng "Bao Lâu Ra ".

Trang 7 / 9 FirstFirst ... 2456789 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết