Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 40
    Like
    31
    Gì chứ vay để đầu tư cho giáo dục thì nên làm ngay.Trước đây ở chỗ mình có mấy gia đình bán cả vườn đất cho con ăn học ấy chứ.Vay đi học thì ăn thua gì,quan trọng là người đi học phải có ý chí phấn đấu để đền đáp lại mới được.

Like
    7
    Quote Được gửi bởi You & I View Post
    Cảm ơn những chia sẻ của các bạn rất nhiểu.Gia đình mình đã quyết định là sẽ vay thêm tiền cho em gái em đi học.Mọi người có ai biết giờ nên vay ở đâu?thủ tục như nào và những lưu ý gì khi đi vay không chia sẻ cho em với.
    Thủ tục thì mình thấy có bạn chia sẻ cũng khá đầy đủ đó.Còn gói vay thì trước đây nhà mình có vay 1 gói bên VIB bank dành cho tiêu dùng với lãi suất chỉ 8.99%/năm và cố định trọng 24 tháng.Bạn có thể tham khảo gói vay này cũng được đó

Like
    2
    Trước đây thì mấy chuyện xoay tiền kiểu này hơi khó,kể cả vay làm ăn hay mua nhà đất.Còn bây giờ thì nhiều chỗ để mình vay mà,lãi suất cũng cạnh tranh nữa.Chúc gia đình chủ thớt sớm có được phương án tối ưu nha

Like
    20
    Giờ nhiều người đi du học ghê hén.Mình có mấy đứa em gia đình đầu tư cho đi du học xong nó ở lại định cư bên đó luôn không về nữa.Hàng tháng gửi tiền về cho gia đình trả nợ.

Like
    8
    Quote Được gửi bởi Cocorazi View Post
    Thủ tục thì mình thấy có bạn chia sẻ cũng khá đầy đủ đó.Còn gói vay thì trước đây nhà mình có vay 1 gói bên VIB bank dành cho tiêu dùng với lãi suất chỉ 8.99%/năm và cố định trọng 24 tháng.Bạn có thể tham khảo gói vay này cũng được đó
    Bên VIB trước nhà tớ có vay 2 lần rồi.Thái độ nhân viên bên đó phục vụ tận tình chu đáo lắm,nói chung là mình khá hài lòng.

Like
    10
    Quote Được gửi bởi Thái Huy View Post
    Bên VIB trước nhà tớ có vay 2 lần rồi.Thái độ nhân viên bên đó phục vụ tận tình chu đáo lắm,nói chung là mình khá hài lòng.
    Ủa vậy hả bạn?Nếu giấy tờ mình đầy đủ rồi thì khoảng bao lâu thì được giải ngân?

Like
    4
    hj, em cũng muốn học một khóa MBA độ 2 năm ở đâu đó mà chưa có cơ hội tìm hiều, giờ ra đường kiếm ăn mới thấy cuộc sống cần nhất là việc học , hjzz

Like
    37
    Quote Được gửi bởi Pubonlines View Post
    hj, em cũng muốn học một khóa MBA độ 2 năm ở đâu đó mà chưa có cơ hội tìm hiều, giờ ra đường kiếm ăn mới thấy cuộc sống cần nhất là việc học , hjzz
    Học MBA cũng là 1 con đường để phát triển sự nghiệp.Nhưng bác cứ xác định trước học 2 năm cũng tốn kha khá tiền đấy.Em nhớ bà chị em đợt trước học 2 năm tại Việt Nam có sang Pháp 2 tuần mà hết hơn 200tr.

Like
    13
    Quote Được gửi bởi Trần Thế Quân View Post
    Học MBA cũng là 1 con đường để phát triển sự nghiệp.Nhưng bác cứ xác định trước học 2 năm cũng tốn kha khá tiền đấy.Em nhớ bà chị em đợt trước học 2 năm tại Việt Nam có sang Pháp 2 tuần mà hết hơn 200tr.
    Bác biết chỗ nào học MBA có uy tín tại Việt Nam không?Em có đứa bạn nhắm không đủ điều kiện học ở nước ngoài nên chắc tìm chỗ học ở Việt Nam thôi.Nó nhờ em tư vấn mà trước đây đứa em của em học ở nước ngoài còn ở Việt Nam thì em chịu

Like
    8
    Giờ đi vay thấy cũng đơn giản hơn hồi trước nhiều rồi.Các ngân hàng cạnh tranh với nhau từ lãi suất,thái độ phục vụ cho tới đơn giản hóa thủ tục.Mình nhớ trước đây để đi vay được là cả 1 vấn đề đó,thủ tục rườm rà,còn phải chiết khấu % cho tụi nhân viên nữa chứ.

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết