Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8
    Like
    1

Đánh giá website máy tính

Mình mới làm cái web bán hàng các bạn vào đánh giá giúp mình xem tốc độ load trang và bảo mật thế nào nhé sieuthimaytinh. info
    Quote Quote

Like
    0

Rất hay !

Load ngon bác à, còn bảo mật chưa biết, Bác có nhu cầu nâng câp website, cần thuê máy chủ thì pm em nhé, Em bên phòng server FPT a

Like
    24
    Mình thấy khá OK, giao diện tương thích với 1 web về các SP công nghệ, tỉa tót các cỡ chữ, icon... chút nữa là đẹp Nhưng hình như ảnh hơi nhỏ, chất lượng ảnh ko được cao. Ảnh khi zoom ra cũng là ảnh size nhỏ nên ko view được chi tiết rõ ràng ảnh to.
    NhietThanh,com - Ship hàng Mỹ uy tín, nhanh

Like
    2
    Code em này của bác giống y chang bên phucanh(.)vn, cái menu metro thực sự rất rối mắt chẳng ra làm sao cả. Nhiều lần mình vào tìm sản phẩm mà lục mãi không thấy cái category đâu?
    Một vợ 2 con, làm việc tại iPREG ORG!

Like
    85
    Site thì cũng khá hoành tráng, mà sao lấy .info hả bác. Làm tạm thôi à?

Like
    4

Giao diện khá ổn

Đẹp đó bạn bao nhiều tiền site này bạn nhỉ
    Tủ nhựa đa năng giá cạnh tranh tại khogiatot

Like
    1
    Thực ra mà nói thì web này không thể pro bằng phúc anh được. Web mình chỉ được cái là load nhanh hơn thôi. Thực ra load nhanh do nhiều yếu tố. Hiện tại mình chạy 4 web trên vps CPU 4core E5520, Ram 2G, SSD 80G đặt ở Fpt. Mình thấy VPS chạy nhẹ nhàng. Có lẽ một phần do lượng truy cập ít. Còn về giá tiền làm 1 cái như vậy chắc tầm 5 triệu. Còn cái giao diện như một số người nói là mình làm giống phúc anh là hoàn toàn sai. Site mình có trước phúc anh. Cái giao diện metro theo mình nghĩ ban đàu là ttb làm đầu tiên sau đó đến TGDD rồi đến mình. Bây giờ thì nhiều người làm như thế lắm. Tối thiểu có khoảng 50 cái giống kiểu như vậy. Ban đầu web mình chạy trên nền ruby on rail. Sau đó mình cảm thấy vận hành khó khăn vì không thành thạo ubuntu. Bác kia ở fpt cho mình hỏi thuê chỗ đặt 1 con 1U power 350W băng thông không giới hạn, port 100M full + 4 IP thì giá thế nào ? Hợp đồng năm 1 thanh toán 3 tháng 1 lần. Nếu giá ok thì mình quất ủng hộ. Tháng sau hết hạn hợp đồng đang định mang qua CMC đặt chơi. Báo giá inbox cho mình nhé ngại cho phone lên đây lắm. Tiện thể anh em test giúp mình cái site demo kinhdodienanh .vn của mình xem thế nào.

Like
    0
    Ngoài cái .info ra thì không có gì đáng nói cả

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết