Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8
    Like
    80

Làm thế nào để google index hết toàn bộ bài viết của blog

E có cái blog cũng hơn một năm tuổi bài viết cũng nhiều nhiều nhưng index đc có ~19k, làm thế nào để GG nó index hết toàn bộ blog ạ?
    Quote Quote

Like
    167
    hơi khó đó bạn .

Like
    3
    1 năm mà index 19k, nhiều ghê, mình 1 năm có hơn 1k à

Like
    1
    Bình thường thì bài viết gửi lên blog hay website đều được google index hết mà. Quan trọng là sớm hay muộn thôi.
    Máy hàn cáp quang giá rẻ nhất! 0982 055 781.

Like
    12
    1 năm tuổi thì mình nghĩ index hết rồi chứ, mà blog viết được cả 19k bài hả bạn?

Like
    0
    xem lại hệ thống link của website bạn để đảm bảo con bot google nó dò được hết. Bot nó vào thường xuyên thì từ từ nó cũng dò và index được hết nội dung web thôi à.

Like
    0
    Trước tiên bạn phải viết bài do chính mình viết, đừng có đi copy rồi pas lung tung, nhung vậy không hiệu quả cho seo và cả bài viết do bạn copy nữa. trong bài viết bạn phải mô tả rõ nhũng gì mình cần hướng người đọc biết được ví dụ như dịch vụ hay sản phẩm của bạn, còn bạn pr bằng cách viết bài cho các chủ đề khác ngoài phạm vi các dòng sản phẩm và dịch vụ của bạn thì bạn cũng nên nói rất rõ những gì mình hướng dẫn mọi người....
    chỉ cần vậy thôi thì google đánh giá cao nội dung của bạn.../

Like
    0
    The results you see on a Google web crawler results page (SERP) for a particular hunt term (essential word) is a rundown of ordered website pages organized in plunging request of how Google calculations figure the pertinence and power of your page to the inquiry term utilized. Google's first necessity is to give web crawler clients the best conceivable experience when utilizing the web index for data. It is not you who are among Google's clients, not its promoters or even your own particular perusers.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết