Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 31

Chủ đề: Luyện thi Ielts.

Like
    0

Luyện thi Ielts.

Chào mọi người!
    E chuẩn bị ra nước ngoài du học, nên e muốn luyện thi Ielts. Không biết có trung tâm nào dạy được không, nhờ mọi người tư vấn giúp e. cám ơn mọi người.
    Quote Quote

Like
    0
    Luyện IELTS hiệu quả cao như mong muốn thì mình thấy ở trung tâm anh ngữ ILI là ok nhất.
    Trung tâm này tuy nhỏ nhưng học ở đây kết quả đúng như mong đợi, ở đó có mấy thầy chuyên luyện IELTS cho các bạn sinh viên muốn đi du học và các bạn sinh viên cần điểm để nhận bằng tốt nghiệp. nghe các bạn học ở trung tâm này khen quá chừng. các bạn nói khóa ielts advance vừa rồi các bạn thi từ 6.5 trở lên, thấy ai cũng vui mừng vì kết quả đó.
    Mình củng học trung tâm này nhưng hiện mình chưa lên đến ielts mà mình nghe các bạn đang học ielts khen giáo viên dạy tốt lắm, làm mình cũng thấy thích đang cố gang học tiếp để lên iels.
    Học phí ở đây cũng khá rẻ các bạn à, sẽ dễ dàng hơn cho các bạn nào muốn theo học lâu dài.
    Đây là địa chỉ của trung tâm nhé các bạn....!
    22C Trường Sơn – phường 15 - quận 10
    08.66.83.83.75

Like
    0
    Có thể tham khảo Không Gian

Like
    0
    Trung tâm IEG có luyện thi IELTS đó bạn, mình được học cả 4 kỹ năng (nghe, nói, đọc, viết) có tài liệu luyện thi, giáo viên là những người có kinh nghiệm chấm thi Ielts. Mình cũng đang theo học nè bạn, mình thấy cũng rất tốt, sau mấy tháng khả năng thông thạo tiếng anh của mình đã được tăng lên nhiều.

Like
    10
    Với bạn nào chưa biết mình sẽ bắt đầu như thế nào với môn IELTS khó nhằn này...
    Hãy tận dụng ngay CƠ HỘI gặp gỡ các giảng viên IELTS giàu kinh nghiệm tại ILI để định hướng học hiệu quả cho bản thân trong tương lai nhé.

Tham gia Bài kiểm tra phân tích kỹ năng IELTS tại ILI, bạn sẽ được đánh giá chính xác nhất về khả năng Nghe, Nói, Đọc, Viết của mình.
    Đặc biệt, trò chuyện cùng 100% giảng viên IELTS quốc tế giàu kinh nghiệm sẽ giúp bạn tích luỹ những lời khuyên bổ ích cũng như xây dựng định hướng học IELTS hiệu quả trong tương lai

Chương trình hoàn toàn miễn phí nhé Nhanh chân đăng ký và đến tham dự nào!!!

• Nội dung 4 kỹ năng mô phỏng đề thi IELTS rút gọn.
    • Trò chuyện trực tiếp 1:1 với giảng viên giàu kinh nghiệm.
    • Lắng nghe lời khuyên để định hướng học IELTS hiệu quả.
    • Bài thi hoàn toàn miễn phí

Like
    0
    Bạn có thể tham khảo chương trình Ielts bên IEG 503 Sư Vạn Hạnh q10, tốt nhất là ghé trung tâm làm bài thi test xếp lớp trước để biết trình độ mình đang ở đâu rồi nhờ tư vấn thêm nhé. Lớp do thầy nước ngoài dạy nên bạn có thể rèn luyện thêm kĩ năng giao tiếp. Tiếp xúc với đề thi ielts sớm và tập làm quen thì sau này đi thi bạn sẽ ko phải bỡ ngỡ mà mất điểm ở những lỗi ko đáng.

Like
    0
    Những bạn nào đang tìm chổ học IELTS thì qua ILI học là yên tâm nhất. Giáo viên toàn người bản sứ, Anh, Mỹ. Úc. phát âm rất dể nghe.
    Mình học 4 khoá ở đây và đã được học với 4 thầy cô khác nhau. Ai dạy cũng rất nhiệt tình vui vẻ, làm cho mình rất thích học không thấy chán.
    Mình có chút thông tin vậy chia sẽ với các bạn, Nếu các bạn muốn tìm hiểu kỹ hơn thị nên gọi điện hoặc đến trực tiếp nhé....
    Hy vọng các bạn học đạt được điểm mình mong muốn..

Like
    0
    Giờ ở hcm có khá nhiều trung tâm anh văn nhưng tùy vào nhu cầu của bản thân mà lựa chọn được trung tâm phù hợp nhé, mình chia sẻ cho bạn trung tâm IEG 503 Sư Vạn Hạnh q10 cho bạn tham khảo. Mình khá tâm đắc ở đây, vấn đề tiên quyết mình lựa chọn là đội ngũ giáo viên giàu kinh nghiệm giảng dạy ielts, hướng dẫn học viên tận tình. Nếu quan tâm bạn nên đến trung tâm để làm bài test xếp lớp miễn phí rồi hỏi thêm vài thông tin nhé.

Like
    18
    Mình cũng giống bạn này, hồi trước học ở AMA nhưng bảo đi thi thì lo lắm, hổng biết thi có ok không mà lệ phí thi tới 3,2 triệu - ngán tiền.

Mình tìm tùm lum thông tin trên các diễn đàn thấy người ta nói học 1 kèm 1, ôn luyện thui rồi đi thi. Anh thấy ILI người ta khen cũng nhiều nên tới hỏi thử, nói thiệt là cũng boăn khoăn lắm ak....cũng stress gần nữa tháng đó. Hên nữa là bạn của mình đang học bên Mỹ cũng từng học dạng 1 kèm 1 ở đây nên kêu mình cứ tới đó học, bảo là muốn học với thầy Nilson ko thì Larry. Bạn ý bảo đã từng thọ giáo 2 thầy này rồi nên khen dữ lắm. bảo mình cứ yên tâm mà học.

Like
    0
    Định cư bạn nên học IELTS. IELTS là chương trình tương đối khó, đòi hỏi mình cần có một vốn kiến thức anh văn tốt trước khi luyện thi IELTS. Mình nghĩ tìm một trung tâm tốt là rất cần thiết. Mình thấy trung tâm ÌEG luyện thi cũng khá tốt, học viên học ra đều đạt được số điểm mong muốn. Nếu bạn đang lưỡng lự thì hãy đến trung tâm để được tư vấn kỹ hơn.

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết