Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 32
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi tranhoangyen View Post
    Cảm biến vân tay nghe đâu cũng khá nhạy và thông minh, có chơi game thử trên con này thấy khá mạnh mẽ.Nhưng không biết pin con này thế nào ak
    Con bé trong cty mới mua bản 10.5 về dùng thấy pin cũng cầm ngang ngửa với ipad air thôi bạn không hơn ko kém,Máy đc cái màn hình cho ảnh khá sắc.

Like
    0
    tabS lần này về cấu hình hay thiết kế thì mỗi người có đánh giá riêng khi mà so sánh với cái dòng tab ngang giá nhưng không thể phủ nhận 1 điều là tabS có 1 tính năng nổi bật nhất mà các tab khác không làm được là tính năng chạy được 2 ứng dụng song song trên màn hình.đây là 1 ưu điểm khá lớn

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thanhlebb View Post
    mình cũng đã xem qua con này, tuy pin nó ko dc lâu lắm, nhưng nhìn chung các chức năng thì ok, đang đồng tiền để mua
    samsung mới có chức năng tiết kiệm pin mới nên phần nào cải thiện được pin đáng kể.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thanhlong1992 View Post
    trên Tab S có nhiều ứng dụng rất là thú vị. dùng cái sidesync đã ghê luôn á
    Ngoài ra còn có remote PC, chia đôi màn hình, quét vân tay đều rất tuyệt vời. )

Like
    0
    Quote Được gửi bởi meocon1993 View Post
    Mình thì khá hài lòng với thiết kế viền nhôm vàng lần này và tính năng chạy được 2 ứng dụng cùng 1 lúc rất chi là tiện lợi
    Mình thì thích quét vân tay nhìn rất chuyên nghiệp, mà sidesync cũng hay lắm.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi giotlebuon View Post
    Mình thấy camera con này khá đẹp, máy cầm cũng nhẹ và mỏng,muốn mua mà chưa đủ tiền đợi cuối tháng nhận tiền mua về dùng.
    Hình như có chương trình viết bài nhận giải samsung galaxy tab s đó bạn. Con này thiết kế mỏng và nhẹ hơn ipad, kiểu dáng cũng rất sang trọng rất tiện lợi khi mang ra ngoài.

Like
    0
    nếu nói về cái để hài lòng thì mình hài lòng con này nhất ở phần bảo mật, bảo mật vân tay thì không có chuyện bị giả mạo đc, rất an toàn

Like
    0
    thanks bài viết. Tab S hiện nay ok hơn nhiều dòng tablet khác.

Like
    5
    Đả vậy cái màn hình Amoled thì xem phim khỏi phải bàn từ khi mua em nó về là nhà mình cứ ôm Tab S xem chứ chẳng ai thèm xem phim trên tivi nửa =)) Thím nào chưa có thì lo mà tham gia event đi :3

Like
    1
    Quote Được gửi bởi thanhlebb View Post
    Mình khá thích tính năng chạy 2 ứng dụng cùng lúc và đồng thời cũng duyệt luôn cái màn hình rất đẹp của tabS
    2 cái ứng dụng chạy cùng lúc cái đó gọi là đa nhiệm hay multistasking đó bạn ơi , cái này mới chỉ có trên tab S thôi mấy hãng khác ko có.

Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết