Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 16
    Like
    5

Rất hay ! Chia Sẻ Trải Nghiệm & nhận quà Tab S trong tầm tay

Cuộc thi viết cảm nhận trải nghiệm của bản thân trực tiếp được SamSung tổ chức online. Mình share lại thông tin cuộc thi để mọi người cùng tham gia, đặc biệt là những bài viết hay và chất lượng của các techky. Mỗi bài viết cũng chính là góc nhìn và chia sẻ của chính bạn về chiếc máy tính Galaxy Tab S và những lợi ích mà chiếc máy tính bảng được ứng dụng thay đổi cuộc sống hằng ngày hiện nay.

Một bài cảm nhận của một người đã thử trải nghiệm tab S:
    "Là một trong những người đầu tiên tại VN được cầm và sử dụng Samsung Galaxy Tab S, model máy tính bảng mới nhất của Samsung đã để lại cho mình 2 điểm ấn tượng nhất so với các model máy tính bảng Android khác đó là thiết kế và màn hình. Mình cảm thấy là Samsung đã đầu tư nhiều hơn cho thiết kế của sản phẩm này. Tab S đột phá hơn hẳn so với các model máy tính bảng Android hiện có trên thị trường. Máy mỏng, nhẹ nhưng vẫn giữ được sự cứng cáp. Điểm ấn tượng thứ hai là màn hình độ phân giải QHD cho hình ảnh đẹp mắt, màn hình có nhiều tùy chỉnh đáp ứng được tất cả nhu cầu của mình từ xem ảnh, phim hay đọc sách... "

Các bạn có thể tìm hiểu về tab S một cách toàn diện tại: http://www.samsung.com/vn/galaxytabs...thi-tab-s.html
    www.samsung.com
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    share thì mình share được chứ giờ kêu viết 1 bài để dự thi kiếm giải thì mình chịu, dù gì thì cũng đang dùng con 8.4" cũng hài lòng rồi nên k muốn kiếm thêm ^^

Like
    47
    Viết bài rồi mong sẽ trúng giải thưởng kết em Tab S quá mà chưa có tiền mua hôm bửa ra TGDD xem cái màn hình xem clip/phim thích mắt quá

Like
    0
    Cứ ra TGDD chụp hình, rồi về ráng viết 1 bài thật hay, biết đâu sẽ nhận được giải. Mình là mình chỉ hi vọng được vé xim phim thôi. )

Like
    1
    tham gia thôi , mà hic , hic nghe đâu còn mấy ngày nữa là hết event này rồi , tranh thủ chứ sợ ko kịp.

Like
    0
    có cơ hội sỡ hữu Tab S rồi tham gia ngay mới được. từ hôm nghịch thử em nó ngoái TGDD ngày nào cũng mơ thấy ẻm

Like
    0
    Mình đã dùng thử tabS này rồi máy rất nuột nà, có nhiều tính năng hay rất tiện lời cho công việc và giải trí

Like
    0
    Tham gia lấy vé xem phim thì còn may ra chứ nhận tabS chak ko tới lượt mình,thích tabS ở chỗ chạy được 2 ứng dụng 1 lúc rất tiện lợi

Like
    0
    đánh dấu cuối tuần rảnh đi trải nghiệm thử rồi tham gia 1 tut thử thế nào,thấy con nhỏ bạn chung cty dùng máy này khá sang và đẹp

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tuavaovaianh View Post
    tham gia thôi , mà hic , hic nghe đâu còn mấy ngày nữa là hết event này rồi , tranh thủ chứ sợ ko kịp.
    chủ yếu là viết lời văn hay là được, mình cũng tham gia mà có điều văn viết hơi tệ.

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết